Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komba Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Beso, Aug 2, 2011.

  1. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Komba amesema bungeni leo ya kwamba barabara za rami tanzania ukizipeleka uganda au kenya nchi hizo zitakuwa na rami hadi vyooni! kwamba tusilalame!hoja za kweli hizi?mwenye data atusaidie!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hivi rami ndio marumaru eeeh?
     
  3. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Taandike kiswahili safi ili tuelewane.nadhani unamaanisha lami.kama ndivyo lazima ana vigezo vinginevyo awaombe radhi hao anaowalenga
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwani keshaamka?

    [​IMG]
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    hell is the place he deserve,..............poor komba,lakn kule kwetu komba lina maana ya mtu mjinga na anayependa kujikomba kwa watu.
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280


    Jamani tumsameheni bure huyu tukunyema alikuwa anaota tu.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ina maana tuna barabara nyingi sana zenye lami (kmwise) ukilinganisha na nchi hizo?nyoosha sentenso.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Mpelekeni kwenye kwaya huyo analinganisha nini sasa hivyo?
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndicho alichokuwa akitafakari.
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    baada ya kuota ndio akaja na wazo hilo.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yan hapo ndo amejitahidi kweli kweli kuchangia baada ya kushituka usingizini. Alivyokuwa amelala aliota tuna barabara za lami nchi nzima. Amechangia alichoota!
     
  13. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah, nimecheka sana mkuu
     
  14. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    nilimaanisha lami!huku kwetu twatamka rami!!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Wakuu sasa nimejiridhisha rasmi kwamba wabunge wa CCM ni janga la Taifa, hivi punde Mbunge wa Mbinga John Komba amemaliza kuchangia hotuba ya wizara ya ujenzi kwa kusema kelele za wapangaji haziwazuii wao kulala na wataendelea kulala na majibu subirini mtayapata Igunga.
    Hivi CCM kweli inategemea kura za Watanzania au kuna utaratibu wao haramu wameshaupanga kwamba hawahitaji tena ridhaa ya umma?

    View attachment 34756
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    duh komba km jina lako lilivyo ina maanisha wewe ni mlevi tuuu. usingizi umekulevya ukaota ndoto ya lami mpaka vyooni . kule ziwani nyasa kuna lami? hivi unamuwakiisha nani huko bungeni? ni jimbo lako au KWAYA YA TOT? hufai kuwa mbunge weye
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    hapo anawaza kwaya tuu tieni tieni kwa moyo moja nambari mwisho eeeeeeeenh nambari mwisho ni CCM hahaaaa
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo anaweseseka?

    Mwongozo Mheshimiwa spika kanuni ya 65 hairuhusu waziri kumjibu mbunge anayeweweseka.
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kwa ukubwa wa nchi inawezekana ikawa kweli kwani huwezi kulinganisha ukubwa wa Tanzania na Uganda au Ruanda.

    Jee amelinganisha na resources zilizoko hapa nchini? Kwani kwa resources tumewapita hao lakini nchi yetu ndiyo masikini kuliko hizo nyengine hapa Afrika Mashariki.

    Na kwa nini asilinganishe ukubwa wa nchi na mfano, Marekani badala ya kulinganisha na nchi ndogo?
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni ndoto tu!!!
     
Loading...