Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

komba awaponda na kuwatishia wapinzani live leo bungeni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Jun 18, 2012.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mh kapteni Komba ameshauri wabunge wote wanaoipondea CCM badala ya kuijadili bajeti wakapimwe akili mirembe then ndo waruhusiwe kuingia bungeni.Pia ametoa tahadhari kwa wabunge wa upinzani wanaotamani milango ifungwe ili ngumi zitembee kwamba wasiombee hilo kutokea kwani watachakazwa vibaya sana kwasababu wabunge wa C.C.M ni wengi zaidi.
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yeye na tumbo lake anaweza pigana?uwezo wake wa kiakili unaadhiriwa na tumbo lake kubwa kama mimba ya mapacha sita na aache unafki 2015 tupa kule huyu kahaba wa mtoto mdogo lulu
     
  3. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haaa haaa haaa plesha inapanda plesha inashuka
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Ameamka lini toka usingizini? Uzito umemzidia
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kapt. Komba sijui lini atakuwa mtu mzima!!!!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sijaona mbunge kilaza km komba, yaani ni mbunge mzigo kwa kweli
     
  7. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    mimi napita namsubiri Mbunge wangu Livingstone Lusinde kesho maana leo nimeona katika TV matusi kila upande hadi mwenyekiti kidogo bunge limshinde.

    Kwa ngumi zitajatokea tu maana kuna vibunge vinaporomosha mitusi mikubwa kuliko, sokwe mtu, akili km kukalia ******,mara mapepo nk
     
  8. Marcel_Mich

    Marcel_Mich New Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakiendelea na mtindo wa leo watadundana kweli. Hakuna haja ya CCM kujitutumua, wananchi wenye akili wanaelewa cha kufanya 2015. Uzuri wa bajeti ni utekelezaji wake na siyo maneno mengi.
     
  9. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Kwa hisani kubwa ya walipa kodi wa nchi hii, wawakilishi baada ya kuumiza vichwa kutafuta njia mpya kabisa za kuondoa umasikini wao wanataka kudundana.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijawahi kumsikia Komba akiongea points ndani ya Bunge zaidi ya maneno kama hayo aliyoropoka.
    Hata sijui wananchi wa jimboni kwake wanajisikiaje wanapomsikia.
     
  11. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poor CCM
     
  12. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli CCM imekosa wazee wa kukemea mijitu Kama Komba!!?? Angebaki kuimba mapambio huko TOT.....Nafikiri imefika Muda sasa kwa Mbunge akichafua hali ya hewa apigwe viboko 12 hadharani bungeni. Mijitu Kama Komba itakaa kimya , maana linaonekana linaogopa sana fimbo! Tena unalichapa fimbo kwenye mtumbo wake.
     
  13. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna mawili: moja,mfumo mbovu wa uchaguzi ndiyo umeingiza mbunge mbovu kama Komba. Pili,wapiga kura nao yawezekana wakawa na akili sawa na mbunge wao;pengine tena unaweza kukuta jana waliona mbunge wao kachangia hoja zenye manufaa kwao!

    Tukijua ni kipi kati ya hivyo kinapelekea kuwepo na wabunge kama Komba,ndipo tutafute suluhu.
     
  14. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna mawili: moja,mfumo mbovu wa uchaguzi ndiyo umeingiza mbunge mbovu kama Komba. Pili,wapiga kura nao yawezekana wakawa na akili sawa na mbunge wao;pengine tena unaweza kukuta jana waliona mbunge wao kachangia hoja zenye manufaa kwao!

    Tukijua ni kipi kati ya hivyo kinapelekea kuwepo na wabunge kama Komba,ndipo tutafute suluhu.
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Kichwani kumejaa usaha badala ya ubongo. Nyamabf!
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Dawa yake inaitwa PIRITON........akisikia CHADEMA wanaongea halali..........wakiongea magamba wenziye analala

    [​IMG]
     
  17. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa akaimbe kwaya aachane na siasa..japo kuna uhuru wa kidemokrasia wa kila mtu kuchagua au kuchaguliwa ila siasa ni proffesiional si kila mtu anaweza kuwa mwanasiasa
     
  18. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi niliangalia jana matukio haya kupitia Luninga na sikuweza kuamini machoni mwangu.
    Ni Tanzania pekee ambako Mbunge wake anaweza kusimama na kutetea Bajeti isiyo na tija kwa Watu anaowawakilisha kisa eti imetayarishwa na Serikali inayoongozwa na chama chake.Mimi naijua Iramba ya Mchemba na Mbinga ya Kombo jinsi zilivyo hoi kimaendeleo katika kipindi cha miaka 50 ya Uhuru hivyo si sahihi kwa Wabunge hao kutetea Bajeti ya Mwaka 2012/2013 kama ilivyowasilishwa Bungeni.Niwaombe wananchi wa maeneo hayo watueleze kama na wao kwa ujumla wao wanafaidi ulaji wanaopata akina Mwigulu na Komba umbao unawasukuma kutetea kwa nguvu zao zote kile ambacho hakina tija bila kujali maslahi yao.
     
  19. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwanza utapozuka ugomvi hofu yangu ni yeye kufa kwa BP kabla hata ya kupigwa.
     
  20. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio wote mjomba tulimpigia kura huyu Komba bali hapakuwa na mgombea wa upinzani kuweza kusimama dhidi ya hili jitu. There4 wananchi wa Mbinga magharibi hatukumtuma atukane balimawe sauti yetu kusemea kero zinazotukabiri. Jimbo limelala sana kuanzia vijiji Lituhi, mbaha, lundu, hinga, ngumbo, mkili, liwundi, njambe, tumbi, liuli, lundo, mbambabay, etc watu wana ari ya kuona jimbo lao likipiga hatua ya kimaendeleo.
     
Loading...