Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komba arejea toka India

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIQO, Jul 27, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ameunganisha viti vya plastic viwili du! angeendelea na kile kitoto mbona angekiua kabisa
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kale katoto kazi yake kubwa ilikuwa ni kumfanyia BJ...
     
  4. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mama kubwa.
    Baba kubwa.
    In short, WAKUBWA.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hivi huyu jamaa anatambua hizo kilo 90 au 100 bado si salama kwake? ... hapo alipo anakalia viti viwili viwili loh!
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kilo 138 ni nyingi sana, I hope Mh Komba ataanza kuongelea madhara ya uzito na vyakula.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Apunguze kula kiti moto na kuku bila kusahau bia
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Ila tu kwa tabia yake kimahusiano ilivyo mbaya ningekuwa mke wake nisingeambatana naye hata kidogo!!! Liwalo na liwe!!!
     
  9. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  10. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ameshaenda kumtembelea lulu lakini..na huyu mbunge hela zote za walipa kodi tunazompa pamoja na zile anazochakachua hawezi hata kununua vitambaa vizuri vya hayo makochi?
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kheee huyo pembeni yake nani?hahaaaa au ndo my wife wake....omba kumbe hujui kuchagua bana..mbwembwe za bure tu aaaghh
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kula baba kula uongeze mwili hahaaa pressure inapanda pressure inashukaa hahaa(kimpoki mpoki)!!!
     
  13. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwani na yeye si mtanzania!! kwanini asingetibiwa muhimbil au KCMC??
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naona kitambi kimeongezeka, ili alienda kwa matibabu ??? ngoja nkachek web ya bunge utakuta amerudi na Phd toka india ha ha ha ha ha, maana hawa magamba ni wasengerema sana..
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyu kakulia nyakati ziizomtambulisha mwenye kitambi kama mtu aliyefanikiwa kimaisha. Kuna jamaa mmoja aliangalia picha ya Nyerere akasema alikuwa na afya mbaya eti kwa kuwa hakuwa amenenepa. Bado tunao wajinga wengi sana.
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hiyo point MKUU,HAPO NDO UTAONA NI KIASI GANI MTZ WA CHINI HATAMBULIK?? KWA NINI MGOMO ULIPOTOKEA WAGONJWA WOTE WASINGETIBIWA NJE KAMA HUYU KOMBA???
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hivi ni watanzania wangapi ambao walikosa huduma na hatimaye kufariki kutokana na mgomo ambao ulisababishwa na uzembe wa serikali??

    Mbona wagonjwa wote hawakupelekwa India bali waliachwa wafe kwa kukosa huduma??

    Ni pesa ya nani iliyotumika kumpeleka India Mh. Komba kama siyo jasho la watanzania ambao wao walikuwa wanateseka pale Muhimbili au kufariki na kumbe ikiwa pesa ipo ya kuwapeleka India???

    Je, pesa ilitumika kwenda India isingelisaidia kuboresha Hospitali zetu ili siku nyingine Komba asipelekwe India tena bali afanyiwe upasuaji hapa TZ?


    ===mwenzenu machozi yananitoka kwa kusoma hii habari, siitaki hata kuiona tena hii thread.

    Kwaherini nitachangia thread zingine lakini siyo hii inaniuma sana!!!



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  18. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ila ndo nchi yetu hii..bora punda afe zigo lifike!!! tukutane kwenye thread nyingine hii inachefua!!!
     
  19. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bro una MACHO! Wahenga husema mshahara wa dhambi ni maiti.
     
  20. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,247
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    unene+uzito= magonjwa.
     
Loading...