Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Komando Yoso na Jenerali Nyau wako wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Oct 10, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hiki kikundi kilizuka wakati ule kilipotelea wapi? nakumbuka mkuu wao alkuwa anaitwa jenerali nyau..sijui nae yuko wapi siku hizi...hiki kikundi kama ingekuwa sasa hivi tungeambiwa wametumwa na chadema....
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kipindi kile walikuwa wanatumwa na ccm,
     
  3. S

    SHERRIE Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku hizi wapo upande wa pili, wanaamsha watu..... Ni siri yako, usimwambie mtu.
     
  4. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mmmmh!mi mgeni
     
  5. S

    SHERRIE Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu ndugu mgeni, ila utunze siri....
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    kiboko msheli pia...waliuliwa mmoja mmoja na wananchi,yani wananchi walikuwa wanazungukia nyumba zao zote na kuwaua hadharani,..walisumbua sana mjini
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Na kikundi kingine kiliitwa Seven Komando...
    Nakumbuka niliwahi kuhusishwa kuwa ni mmoja wao hadi pale nilipotoa maelezo ya kina na kufanikiwa kuwashawishi polisi na kujisafisha.

    Gang Chomba katoka mbali jama dah
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    walidakwa sana na polisi kipindi kile
     
  9. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    meja wao aliku anaitwa shuwa, mpaka mnanda walikuwa wanatunga kuhusu huyo shuwa, kajamaa kenyewe ata mkono akajai, dah tunatoka mbali
     
  10. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    kilikua kinaongozwa na mchaga flani ambaye baadaye alikuja kuuwawa maeneo ya magomeni, kingeendelea kuwepo naona cHADEMA kingepata nguvu zaidi!..wachaga wangeunganisha nguvu!
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Hiki kikundi bado kipo,
    Siku hizi wanajiita "Green Guard"
     
  12. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna siku walinivamia pale Kinondoni Kanisani, nilivyotoa mguu wa kuku sikuona walipopotelea.
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arifu ineonekana ulikuwa una nyendo za mlengo wao wale jamaa.......wamepotelea wapi hao seven komando?
     
  14. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    usihofu
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Kwa Thabo Mbeki nako kumetupunguzia usumbufu, waru waru wote kwa Kaburu ndio kiwanja chao, na wameshaanza kuharibu hata huko.
     
  16. kamonga

    kamonga Senior Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa Yoso yupo mabibo kule. watu walimkata misuli ya mikono hata glass ya maji hawezi shika vizuri. mikono haina kazi. ana poa ktk gym flani ya mtaani anafundisha vijana boxing
     
  17. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Komando Yosso Kiongozi wake alikuwa ni Maneno Maneno au jina la mtaani alijulikana kama "Kontau" na aliuawa na Polisi akiwa nyumbani kwao katika operesheni maalum iliyoendeshwa na wazee wa Mabibo Makutano kwa kushirikiana na wazee wa Manzese kwa Mfuga Mbwa. Kama leo hii angekuwa hai Kontau bila shaka angekuwa ni gwiji la madawa ya kulevya!!
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    YUle afande, Sharp aliwashughulikia wote... hakuna aliyebaki.
    Are they celebrities?
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na madawa ya kulevya yangesgamuua.
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kuna mmoja wao alilkuwa anaitwa Tostao,clasmate mabibo p/s!jamaa alikuwa na roho mbaya sana,lakini aliuawa kama sikosei!walipiga sana watu bisibisi za kwapa bonde la mchicha mabibo,lol
     
Loading...