Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kolo Toure akamata JIKO

Discussion in 'Jamii Photos' started by MDAU JR, Jun 15, 2012.

  1. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habib Kolo Toure Beki wa Man City ya England na timu ya Taifa ya Ivory Coast akiwa na "my wife wake" baada ya kufunga ndoa jana.
     

    Attached Files:

  2. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbe hii kitu wanaifanya wengi ya kuoa siku chache kabla ya ramadhani? Nimeizoea huku kwetu Tandika. Hakuna kuotoka mazoezini na kuangaika kutafuta futari.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kwahiyo huyu ndio alikua anatumia mkorogo wenye illicit substances zilizomfelisha kolo dope test....

    Na ukiangali face ya mukologu...
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi hajaoa mzungu.................
     
  5. H

    Hute JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    hivi wakati wa ramazani wanafanya mapenzi au la, yani mtu na mkewe waliyefunga ndoa ya kiislam wanaweza kufanya mapenzi wakati wamefunga au mwezi mzima wanakuwa wakame ili kutesti imani yao kama wanaweza kuabstain,....au ukiwa na mke unafanya....mimi hua sijui naomba anayejua tafadhali.
     
  6. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwezi wa Ramadhani ni ruksa kumwingilia mkeo wakati wa ucku, c ruhusa kipindi cha swaum (c ruhusa ukiwa umefunga au hata kama hamkufunga kufanya tendo hilo mchana wa Ramadhani).
     
  7. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Kolo Toure ni beki wa Manchester City na si Arsenal.
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wengi wao huoa kwa haraka just before Ramadhani, kuna belief which is not true, kwamba its not good or ndoa itakuwa haina baraka if its done between two Eids. Which is completely lame, there is not such thing in Islam, simply ignorant. Watu wanaoa hata during ramadhani which is very much permissible but should be of low profile.

    Wengine simply wanataka wapikiwe mahanjumati ya ramadhani wakiwa kwao wasitegee mamalishe.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    zomba, hebu njoo uwasute ma-bi harusi wa siku hizi wa kiislamu. Manake shurti cleavage ioneshwe! Ona huyu alivyojisitiri,lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ​Inaelekea mleta mada siyo mfuatiliaji mzuri wa EPL.
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyu pia kachemsha maana minywele iko wazi, isitoshe ni ya kubandika.
     
  12. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,079
    Likes Received: 1,552
    Trophy Points: 280
    Siunajua mashabiki wa man united wao wanajua kuhusu man u tu, mtoa mada kakosea pakubwa na huku avatar yake ikiwa na nembo ya man u, heheh!!
     
  13. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    rekebisha hapo kwenye RED kwanza
     
  14. by default

    by default JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umekurupuka jaribu kufikir kabla ya kuweka uzi.uwe na mazoea ya kuakiki ulichoandika itakusahdia.jipe nafas ya kuwa msomaji wa uzi uone tunavyopata shda kukuelewa.
     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Beki wa Arsenal? Big up Kolo.. Wachezaji wengi weusi ulaya hupenda kuoa wazungu kolo kaonesha Mfano. Na si kama Eboue na zungu lake.
     
  16. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,442
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    unaonaje uolewe kabisa, uache tabia kuhoji hoji, ukajinee mwenyewe.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    King'asti ni kweli uyasemayo, wengi hufata mkumbo na huwa dunia imewashika kuliko mafundisho ya Kiislaam na ya Kikristo, sidhani kama Wakristo wanaruhusiwa "cleavage" wazi iwe kwenye harusi au si harusi.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Ila lile sharti la kunipa vitz halihusiani na cleavage, manake shurti yapumue kidogo jamani!

    Catwalk tunafanya lini?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Kinachotakiwa ni asionyeshe nywele zake, labda hizo za bandia ndo kilemba with style,lol! Labda kama akioga hakoshi nywele (mwl zomba msaada tafadhali)
    Well, afadhali nywele kuliko cleavage bana! Men don't stare at the head (tunajilegezea masharti hahaha)
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sema unamwonea wivu MadameX, we uliolewa kipindi mnavaa redmade?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...