Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koleji mamtoni, jobu kitaani? Kakwambia nani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Jun 27, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    Gozigozi nililoliekspiriensi zenji zis taimu ndio nimebilivu kwamba mwanangu ukipewa ishu na mtu ambaye dizaini anaweza akalingana na mshua wako ki1eji, ..usipotezee ile mazima. Lifanyie kazi mwanangu hilo jambo la sivyo linawezaq kukuzingua mbele mbele huko halafu ikawa taabu, halafu uikumbuka ndio unaona dah...
    ..ulizingua!

    Wanangu VP?
    Niko kitaa longtaimu jana niliibuka mitaa ya Ngome nini nikamcheki mtu mzima Shaggy na wanangu wa BongoMuvi, ikawa shwari ingawa wanangu nao kwa mapozi...
    Mnh..

    Big Up kwa mwanangu Steve Nyerere, hana maringo wala nini mchizi kama stori zinaanguka stori mwanzo mwisho kama komedi komedi kama gambe ndio usimwambie kitu huyu jamaa analiweza, na hivi ndio masela wa tauni tunavyolisongesha.
    ..sio mambo ya kuuza nyago mpaka kitaa, kuuza kunaishiaga kwenye skrini wanangu, huku kitaa si muishi kawaida tu? Hamumuoni mwenzenu Klaudi na dude wanavyojimiksi?

    Enewei hapa sio mahala pa kuchanana ile kwa sana hapa ngoja tupeane ishu za msingi ambazo deile zinakuwa zinaimiksi jamii yetu ya kibongo na leo mwanangu nimekuja na ishu moja, hili suala la kuhaso mwenyewe, kutafuta chuo mtoni kivyako baada ya kuzinguliwa sana na masponsa wa homu ikiwemo gavamenti, kuzinguliwa sana ubalozini katika kutafuta viza, ukipata hiyo edukesheni kuna haja ya kuja homu eti kujenga Taifa?
    uzalendo eti jamani....

    halafu mizinguo zaidi ni kwamba mwanangu ukirudi hiyo homu sasa, kupata hiyo jobu inakuwaga mizinguo mwanzo mwisho, ni mpaka upate mtu anajuana na mtu ambaye anamjua mtu ili amwambie mtu kwamba ndio umedondoka nini mtu mzima, na uko fiti kupiga mzigo sehemu flani flani, kama ukikosa mtu wa kumwambia mtu ndio utakaa na sisi maskani mpaka mwisho wa dunia.
    ...kudadadadadeki!

    Sasa huo uzalendo au uzandiki mwanangu mwenyewe, si bora nilikite tu mtoni nirekebishe? Maana kama homu hamna jobu wala nini halafu najifanya mzalendo saaaana eti unarudi homu kuja kunyanyasika.
    Zee kama zee siwezi kuleta zile la heri kualiwa dogi mamtoni kuliko binadamu bongo, dogi ni dogi tu mwanangu, na binadamu ni binadamu lakini likija suala la maisha bora, mpaka sasa mtoni kunameki hedlaini, ni bora mtoni.
    Bongo jobu kwa kujuana, sasa haukamz nisumbuke kule halafu nirudi tena kusota homu?

    Mwanangu mwana FA si kapiga mastaz mtoni, ila mpaka leo anapiga zake dili za muziki tu, nkila wanaomuaprochi dau linakuwa mizinguo, anaona bora apige shoo tu kila wiki milioni milioni zinakuwa zinahusika.
    halafu mizingua yao sasa ukitinga na madokumenti nini unaambiwa mpaka uwe na uzoefu wa miaka mitano, hilo ni zengwe la wakati mzee unatafuta jobu, sasa uzoefu unakuwa umeupata wapi wakati mtu mzima ndio umedondoka?
    Hapa ndio ishu feki zinapoanzia, nitatafuta mwanangu yeyote mwenye kampuni, mtu mzima najimiksisha naye awatonye jamaa kwamba nilipiga mzigo kwake ili kieleweke...
    ...kuna nini tena?

    lakini sana sana mwanangu mwenyewe, wengi wetu wanaorudi homu kutoka mtoni wanakuwa wanishia kitaa na inakuwaga hailipi wala nini, mizinguo tu, bora kulikita mtoni kama vipi...
    Mi nasepa wanangu, ..wanlav1
    .
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Dah! Tuliozaliwa Ibisabagenyi hapa tumetoka sifuri!
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha mwanamziki mmoja wa kenya alifanya show tz na baada ya kushuka jukwaani wanamziki wenzake wakamwambia ...wewe ms€*g£ ni noma yani hufai... Yeye 'akavunjika moyo' akijua amefanya vibaya kumbe ndio anasifiwa.
     
  4. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaa...nisaidie kamusi ya hii lugha waungwana
     
  5. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaha...kamusi jamani
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    lol....

    Ukiingiza biti hapo tayar ushapata single ya ukweli..
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    hahaaa kifimbo cheza asije akapita hii mitaa tu
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sijui niite bongo slang maana duh swagga tupu!!
     
  9. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mtoa maada ntakuhtaji baadae nikuchukue maelezo. Ntahtaj kwanza kjua unaitwa nan na hii thrd iko jukwaa gani maana nimeikuta kwenye new posts
     
  10. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    AAAAAAAAAh, mwanangu bongo sirudi hata kwa mtutu, nilijifanya mzalendo nikarudi, nilisota kishenzi, nikaishiwa hamu, ila nilipopata tundu la kutoka, nilitoka nduki na nimeapa sirudi, labda kwa matatizo, alaaaaaa, bongo life tight, mtu unashindia ubuyu menu hola.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    haina majotrooo mwane one..hap ni hai sipidi tu babake...wewe usikonde..mimi ni mwana wa kitaa japo sifagiliagi kuuza nyago.pamoja sana
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    hahahaaa babu pande zako zile za kikombe umemwachia nani? kule kuna wana kibao tu wakitaa walitinga kwako kukamata ki kapu baab. wana kumbe walikuwa wanauza nyago kitaa lakini mambo flani sio walikimbia angaza, si unajuaaaa? ila badae stori zilivyoanza kusambaa kitaa kuwa wana mambo flan sio watu wakaanza kuwaona wana kuwa ni miyeyusho , si unajua mambo flan?.....masista du wa kitaa kwetu sasa hivi wote scare hawataki kupiga misele na wale wana waliotinga kwako ,masista du wanaona nomaaaaa baab.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    ni noumer
     
  14. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Duh hii kali mwan kama vipi yaani nakupa magwala mwanangu, mistari umeshuka ya ukweli mbaya, yaani mpaka nooma masela
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Maselaeeee hii freshiii aiseee.... biti hii ukipeleka kwa Masta Jei ngoma ya maana utatoka na fweza zitakutingia mwanangu, kamua Sente Ivuga au vp, mwaanaaanguu eee nilipoisoma nikapata ile mbaya stimu mbaya hahahaaaaaa! Sente Ivuga nipe mwana alaf we kijana angalia masista duu wasikuzinguo huko alaaa!
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,409
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Daaaah slang za kibongo bana zinauwa kabisa.
     
  17. m

    magneto Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkulu saint, nliiona kwenye mwananchi gazeti ya jmosi moko ivi so nachotaka hapa ni kujua mwana we ndo mwandishi au ndo vile ume-copy uka-paste
     
Loading...