Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kohler utatufanya wana wa Arusha tuichukie CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jasho la Damu, Jun 21, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sitaisahau Jan, 5 nilipokoswa koswa na Risasi za moto, Mabomu ya machozi na Virungu vya FFU nilipokuwa kwenye Maandamano ya kupinga Uchaguzi batili wa Meya wa Arusha. Sitaisahau pia ile siku niliyoacha shughuli zangu zote na kwenda kwenye mazishi ya tulioamini ni mashujaa waliokufa wakitetea haki ya wananchi wa Arusha. Tuliimba nyimbo nyingi za kishujaa bila kujali manyunyu ya mvua yaliyokuwa yakitudondokea na kufuatia na jua kali likituchoma. Tulikusanyika kuanzia saa mbili asubui lkn viongozi
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hujaeleweka....
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wewe ulikuwa hutaki mwafaka upatikane!!basi kama ni hivyo basi wewe ni shetani na inabidi uogopwe kama ugonjwa wa ukoma!!
     
  4. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    walifika saa nane mchana huku tukiwa na shauku kubwa ya kutoa heshima ya mwisho kwa mashujaa wetu. Walipanda jukwaani viongozi mbali mbali wa chama na dini wakituhamasisha hatutaacha kuandamana mpaka uchaguzi urudiwe, nasi tulishangilia tukiamini saa ya ukombozi imefika. Wengine walidiriki kusema ni Heri kufa ukiwa umesimama kwa miguu yako kuliko kuishi miaka mingi ukiwa umepiga magoti. Leo inasikitisha kuona Cdm wakikubali matokeo kwa kafara za wana Arusha coz wameshauriwa na KOHLER???!.
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwa iyo we ulishanoa panga na mkuki ili vita iendelee au? Unawashauri nini wakenya na waziri mkuu wao mpya? Au tsvangrai na mugabe pale zbambwe? Kweli nimeamini kuna watu amani kwao si kitu.
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umepitiwa na pepo mbaya mbona unaongea mawenge mawenge?
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Nasikitika sana kuona jinsi wanadamu tunavyoshabikia njia za kibabe katika kudai tunachofikiri ni haki ilihali njia za kiungwana zipo!
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Wacha fix za kijiweni wewe jua kali likuchome na wakati huo huo mvua ikunyee manyunyu yake?
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ?????!!!!!
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi ni po hapa kaloleni nakula bata tu.
    Nasubiri saa ya ukombozi.
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hata sahau wanasiasa walivyotumia damu za wanaarusha kufanikisha malengo yao kisiasa kwani hujui kuwa yale maandamano yalikuwa yanapinga uchaguzi batili uliomweka meya wa ccm madarakani na dhamira ilikuwa uchaguzi urudiwe? ila kwa kuwa imejulikana jamaa walikuwa wanakipigia jaramba kiti cha umea na uongozi wamefunga ndoa "mwafaka" hakuna cha uchaguzi kurudiwa wala nini walie tu. Pipooooozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
     
  12. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Staili ya magamba. Umeingia wakati kila mmoja wetu yuko macho, subiri tulale.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,764
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Kohler ndio nani sasa?
     
  14. G

    Gm32 Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanaharakati pole kwa memory hiyo but you must understand that "NOT EVERYTHING IT IS AS IT SEEMS TO BE". Kuna wakati inabidi ukubaliane na hali isiyokurithisha ili kuepuka athari za muda mrefu kwa jamii na kwa maendeleo. Mwenyewe sikupenda hali hii itokee lakini pia sikuwahi kufikiri watawala watakubali kuwa walikosea, siyo ccm hii wala serikali hii. For the sake of Arusha today and future kulikua na ulazima wa muafaka. Kilichotokea ni step katika mabadiliko yajayo. MABADILIKO NA MAISHA YETU HAYAISHII KWENYE UMEYA WE MUST GO ON, MUAFAKA HUU NI MSINGI WA MABADILIKO YAJAYO. CDM WAWATUMIKIE WANANCHI WA ARUSHA WALIOWACHAGUA MIAKA MITANO ISIISHIE KWENYE KUGOMBEA UMEA.
    THAT'S POLITICS.
     
  15. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    mheshimiwa, ustaarabu wa mtu au chama pia hupimwa katika uwezo wa kujadiliana, kusamehe na kusahau. Ingekuwa si hivyo South Africa leo ingekuwa bado haikaliki. lakni Mandela na wote waliosota Robin Island gerezan walikubali kujadiliana, kusamehe na kusahau yooooooote na matokeo yake ndiyo hiyo bondeni (RSA) ambayo leo inasitawi! Au mwenzetu wewe ni wa jino kwa joni???
     
  16. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwananchama wa CDM aliyeko Ujerumani, naye kwa maandamano kama mimi ni kiboko.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mashujaa wetu kama hawa tunawaangusha jamani mkessssssssss.jpg
     
  18. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Gm32
    Ahsante kwa fikra na busara zako hakika wewe umekomaa kimawazo na fikra pia lkn pia ni lazima tuwaeleze Wanachama na wapenzi wa Cdm sio kila jambo litalokalofanywa na viongozi wa chama litakuwa na positive emotional kwa wananchi. Ingekuwa vyema na busara kama Viongozi wa Cdm wangeleta Terms of Agreement kwa wananchi wa Arusha kabla ya kukubali huo mwafaka coz wananchi walidai uchaguzi urudiwe na si mgawanyo wa madaraka.
     
  19. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Amani bila haki itatoka wapi? Je unataka kutuambia kuwa maandamano yale hayakustahili coz yalivunja amani?
     
  20. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama ni hivyo basi wa kwanza kuogopwa ni viongozi wa Cdm waliotulaghai na kutuingiza mkenge wa kwenye maandamano wakati walikuwa wanaweza kufikia mwafaka kwa kugawana madaraka tu.
     
Loading...