Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kofia hii inahitajika haraka.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by EJay, Aug 30, 2012.

  1. E

    EJay JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna hii kofia anayovaa MHE.NIMROD MKONO,Mb.wa Musoma Vijijini na Mwanasheria Nguli nchini nitaipata wapi?na bei gani wadau I am serious wakuu.
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hizo kofia za tarabushi ziko nyingi tu sokoni manzese kwa mfuga mbwa!!
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    kaka unataka uwe katikiro a.k.a mnyanpara,nakumbuka hizo kofia walikuwa wanavaa,wale viongozi wa kiafrika,natives enzi hizo za mkoloni ambao walikuwa wameajiriwa kama makarani,matarishi,n.k,walikuwa wanavaa pamoja na magwanda ya kaki na kaptula za kaki na soksi(patesi)bila viatu.nakumbuka baba yangu mkubwa alikuwa anamechisha hivyo viwalo,pia alikuwa anavaa helment kofia kama zile wanazovaa Ma DC na Ma PC wa Kenya
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mdomo nyumba ya maneno
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nenda maduka yaliopo karibu msikiti wa Mtoro, mtaa wa Mahiwa Dar., zipo nyingi tu.
     
  6. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unataka kofia anayovaa Mh, au inayofanana na hiyo????? Kama unataka kofia hiyo hiyo, je! mganga wako kakwambia ni dili?????? Tafadhali tujuze kama ni dili, ili tuichangamkie.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Hiyo hata Mzee Small anayo, mtafute akuelekeze!!
     
Loading...