Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koffi olomide azindua hotel yake

Discussion in 'Entertainment' started by KIM KARDASH, Oct 7, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameipa jina " VILLA DELPIRLO " likiwa ni jina la mwanae kipenzi ambae siku ya uzinduzi huo ilikua ni birtday yake,huu ni mfano wa kuigwa na wasanii wetu badala ya kubanana kwenye nyumba za kupanga sinza huku wakila bata na kutumi pesa vibaya,wanapopata mafanikio wakumbuke kufungua vitega uchumi ili hata wakipotea kimuziki kama mr nice wa sasa waendelee kula kuishi vizuri bila kuishi kwa kupiga mizinga na kubaki na stori enzi zngu nilipokua juu n.k. is not gonna help either!hongera koffi papa na delpiro morinho,papa na didistone pamoja na sean james,

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Le Grande Mupao!!
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu ni uzio wa mjengo wake mzee mzima MM(MOPAO MOKONZI)...koffi charles Antoinne Olomide

    [​IMG]
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ah koffi kiboko toka enzi za musukusuku, andrade, miko na nyinginezo nyingi yupo juu sana!
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du huko kutakuwa na mahotel kweli si tu tumetoka kuona na ya Nonda Shabaan. Sema tu ni vita hawa jamaa ingetakiwa wawe mbali sana
     
  6. kandukamo1

    kandukamo1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 839
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Well said mkuu! Kwa hawa majanky we2 wa bongo hzi mambo bado xna, as dzain wanakumbukaga STAPE wkt music ishakwisha.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hongera zake olomide..
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inaonekana kutakuwa na live bendi kuanzia J3 hadi J3
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    live kama kawa,unuliza makofi polisi tena kaka
     
  10. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    safi sana koffi
     
  11. T

    T.boy Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    dah nowmaaa......
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mzee wangu ngurumo ujumbe unakuhusu huu
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mbavu zangu umezivunja mkuu.Vyombo vya Band vyenyewe wanaomba msaada wasaidiwe kufika huko mpaka yesu arudi.Mr Nice salaam zikufikie
     
Loading...