Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koffi Olomide ashitakiwa kwa kupigana

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pasco_jr_ngumi, Aug 17, 2012.

  1. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Koffi Olomide, ambaye ni mwanamuziki mashuhuri
    barani Afrika ameshitakiwa kwa kumpiga
    Mtayarishaji wake wa muziki. Mwanamuziki huyo alikamatwa na kufungiwa katika
    kituo cha polisi na kufikishwa mahakamani
    jumatano. Koffi alikamatwa kufuatia vurugu katika hoteli moja
    mjini Kinshasa. Waandishi wa habari wanasema mahakama hiyo ya
    Kinishasa ilifurika kutokana na watu wengi kuja
    kumuona kiongozi huyo wa bendi ya Quartier Latin
    akiwa kizimbani. Kesi hiyo iliharishwa hadi Alhamisi asubuhi wakati
    atakaposhitakiwa rasmi. Wakati wa kesi hiyo hapo jana Koffi Olomide
    aliwakilishwa na mawakili 10. Ugomvi kati ya mwanamuziki huyo na mtayarishi
    wake Bwana , Diego Lubaki, ni kuhusu pesa dola
    $3,680. Hakimu alimfahamisha mwanamuziki huyo ikiwa
    atapatikana na hatia huenda akafungwa jela miezi
    sita. Olomide ni gwiji wa muziki aina ya "soukous",
    mtindo ulitokana na jina la kifaransa "secouer", lenye
    maana ya kujitikisa au kujinengua ,na wachezaji
    wake vile vile wanatambulika kwa kunengua
    maungo.

    Source. bbc swahili
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tayari katiwa hatia na kapatiwa kifungo cha miezi mitatu iwapo atafanyakosa jingine tena wakati huu.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Loo, simpendi huyu....,
    Mambo yote ni Werasson
     
  4. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii si habari njema hata kidogo.Kiio cha jamii kinapochafuka...watazamaji wataonaje sura zao katika kioo hicho??Ninasikitika.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ndo maana aliwahi kucharazwa bakora hadharani miaka ya 90.
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mambo yote jb mpiana,dance kinkole!
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    achana kabisa na koffi ni noumer, hao wote wanafuata nyuma, mengine hayo ni upepo tu unapita
     
  8. c

    chiborie JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    We JB hamna kitu hapo! Wera bana! uliicheki techno malewa?
     
  9. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,344
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    ngoja akapakatwe kidogo na masela wa kinshasha jela ili akitoka ajirekebishe na aheshimu utu wa wengine
     
  10. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    binafsi nam-feel ile kinoma huyu jamaa. kwanza bonge la TOOZI, show yake pale Mwanza Yatch Club 2006 nili-enjoy vya kutosha. POLE SANA PAPA MOPAO MOKONZI. MAKILA MABE, BOLINGO NANGAI, ha ha haaa!!!!
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Nampenda sana huyu msomi msanii. yatapita tu papaa pole sana.
     
  12. varavara

    varavara Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wewewe!koffi ni noma wanakuja wanapita lakini huyu jamaa kasimama huyu jamaa ni mkare!
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,538
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Waswahili bana,badala ya kujadili kesi wameanzisha malumbano ya nani zaidi,mnapotosha mada kama wabunge wa CCM
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo jamaa hivi sasa yupo jela?
     
  15. Master jay

    Master jay Senior Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bila simba hakuna yanga. Uwepo wa timu hizo huongeza ushindan ambao huwafanya waongeze bidii. Uwepo wa olomide na werra huwafanya kila mmoja ajitahid kufanya vizur il ampite mwenzie, matokeo yake wewe shabiki wake unata kitu supa.
     
  16. GP

    GP JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mopao Mokonzi ni MKOROFI SANA, hili sio tukio la kwanza kupiga wadau wa muziki wa kundi lake. walishwai kuzichapa na Felix Wazekwa akimtuhumu kumuiga staili ya uimbaji
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    feux de l'amour, hii ngoma ilikua MEGA HIT, haijawai kupata kutokea rhumba kali congo DRC kama hii iliyoporomoshwa na JB Mpiana. inshort Mopao hatii mguu kwa Jean Bedel Mpiana haswa kwa muziki wa rhumba.
     
Loading...