Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koffi Olomide aingiza perfume yake sokoni

Discussion in 'Entertainment' started by KIM KARDASH, Apr 16, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    BB Gout perfume by Koffi Olomide..................BB GOUT perfum perfume de koffi olomide!

    [​IMG]

    Yule nguli wa muziki wa congo simba wa africa Papaa na SEAN JAMES,PAPAA na DELPIRO,PAPA na DIDISTONE amevunja ukimya miongoni mwa wanamuziki wa congo kujihusisha pia na ujasiriamali hususan kwa kuanzisha clothing line n.k. kama wafanyanyavyo wanamuziki ama watu maarufu wa marekani na ulaya kutumia umashuhuri wao kufanya ujasiriamali kwa kuanzisha product zenye nembo na majina yao koffi amefungua njia kwa wanamuziki maarufu wacongo kwa yeye kuanzisha perfume line yake ambapo ameintroduce perfume yake kama inavyoonekana kwenye tangazo lilipo kwenye "poster" hiyo hapo juu,jina la perfume hiyo limetokana na wimbo huu hapa chini ambao koffi aliutunga kwa ajili ya kumuelezea mwanamke mrembo BB GOUT wimbo ambao unapendwa sana na kina dada kwenye ulimwengu wa wazungumza lingala africa na ulaya...

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ametisha,huo ndio ujasiriamali kwa njia ya vitendo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    daaaah Nasubiria mzee wangu NGurumo naye atoe perfume yake ...itakuwa babu kubwa sana .......
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Le Grande Mupao mwonkozi pedeshee mutu ya pakee!!
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama alishindwa kutoa kanumba wenu gurumo ataweza wapi?
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hapa jf nina watoto wangu kibao
    naamini wataninunulia hako ka manukato ili
    na mimi mama ning'ae.

    mimi napendaga sana muziki wake.
     
Loading...