Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Koffi Anan ajiuzulu kusuruhisha mgogoro wa Syria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PROFESA KYANDO, Aug 3, 2012.

  1. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjumbe na msuluhish wa mgogoro wa syria amejiuzulu, kofi anan.. Ambaye ni wa muhim kwa kuzingatia mafanikio yake ya usuluhish wa migogoro duniani hasa ya kisiasa.. Hapo jana alijiuzulu sjui united nation watachukua hatua gan kuokoa upes syria na kuleta aman, source radio douch wele @dw,
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Amekosa ushirikiano kutoka kwa serikali na wapinzani, hapo kazi bado ipo watauana kweli
     
  3. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    2015 atakuja kusuluhisha kwetu.kwa mwendo huu wa mahakama,hatari inakuja
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wawape wachina na warusi wasuluishe. Nasikia kuna watu duniani huona binadamu kama mashine ya uzalishaji tu hawajali utu. Hata hawa waliokataa kuitambua Libya wanafaa kupewa hiyo kazi.
     
  5. PROFESA KYANDO

    PROFESA KYANDO Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mazungumzo hapo.. Inabidi kamati na tume nzuri yenye wajumbe wenye ushawish mkubwa.. Iundwe na apatikane msemaji na msuluhish wa ukweli.. Mwenye covincing power kubwa mno
     
  6. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,139
    Likes Received: 1,092
    Trophy Points: 280
    Vizuri amewajibika
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Dunia inanyanyasa jamii ya kiislam
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wamjaribu NM...from bondeni,au waje wamhukue Che Nkapa..nae yumoyumo
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Kivipi? Sijui kwako tafsiri ya "dunia" ni nini? Ukitumia mgogoro wa Syria kama hebu fafanua. Unajua hii imani ni ya ajabu sana. Kama ilivyo sehemu kadhaa wanaouwana wenywe kwa wenyewe kule ni waislamu; Tehran alikuwa swahiba mkubwa wa Damascus lakini naona katika hili yuko kimya; kama kawaida UNAFIKI.
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ivi unafiki na swaumu vinaruhusiwa etieeee.....
     
  11. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kimenuka
     
Loading...