Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kodi zetu na mwenge wa Uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by whizkid, Dec 1, 2011.

  1. whizkid

    whizkid Senior Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati "mwananchi wa kawaida" anakandamizwa kwa rungu kubwa la kodi, mfumuko wa bei na gharama za juu za maisha kiujumla, serikali ya CCM muda huu ipo uwanja wa Uhuru inatumbua fedha kwa shughuli za "kipuuzi". Haingii akilini. Huu mwenge wa Uhuru una manufaa gani kwa mtanzania? Nadhani maana ya kuukimbiza mwenge wa Uhuru ilishapita miaka mingi, CDM walikuwa sahihi na hoja ya kuupeleka mwenge makumbusho ya taifa! Sioni faida yake. Wewe unaonaje?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Juzi hapa wamekuja kukusanya Tsh.10,000/= eti za mwenge
     
  3. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii nji we ngoja sidhani kama tuna miaka miwili mbele patawaka hapa
     
  4. s

    semako Senior Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hoja yako imenigusa nimepigwa panga kamshahara kangu,tena nadunduliza hela watoto waende shule mapema mwakani;But dont wory my brother salvation shall come from our blood
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inapofika kwenye swala la mwenge kwa kweli nashindwa kuelewa nini haswa mantiki ya kutumia kodi ya mtanzania maskini kuzungusha mwenge,
    wanasema umulike mipaka, wameshajiuliza hawa wahamiaji haramu wanapitia wapi wakati mwenge upo?
    Wasema ulete tumaini, lipi wakati watanzania wameshalipoteza zamani hali yao sasa ni tia maji tia maji?
    eti ulete upendo, upi wakati watanzania sasa wanachuki ya kupita kiasi juu ya serikali yao kwa uozo unaofanywa na hao wenye dhamana? eti heshima mahali palipo na dharau, hii ndio kabisa waifute katika list maana viongozi ndio wanaongoza kwa dharau kwa wananchi, hakuna anaesikiliza kilio chao tena, ni dharau mtindo mmoja kwa kua wao wanacho na hawa hawana, lol

    Kweli mwenge umepitwa na wakati
     
  6. brightrich

    brightrich Senior Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi naona wangeupeleka jumba la Makumbusho tu, mshahara wenyewe kidunchu, TRA, NSSF, SACCOS, wote wanaangalia hapo bado familia, halafu eti unaambiwa changia mwenge, hizo walizochukua hao MAFISADI hazijawatosha? Jamani, kwa nini hamuwaonei huruma watanzania wale wa kima cha chini?
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kaFARA
     
  8. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanataka wakaeneze gonorea tu hakuna lolote!
     
Loading...