Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kodi ya mapato

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gurumeti, Sep 21, 2012.

  1. g

    gurumeti Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama serikali/TRA inawatambua na kuwaorodhesha makampuni yanayolipa kodi kubwa, kwanini isiwataje pia wafanyakazi wanaolipa kodikubwa? kwa sababu naamini mfanyakazi ndiye mlipa kodi mwaminifu kuliko kampuni au mtu yoyote yule.
     
Loading...