Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kodi ya kuingiza Rav4/Mark2Grande/Verrosa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by King Kong III, Jul 17, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Habari wadau,
    Naomba kujuzwa exactly bei ya ushuru(total taxes) ya kuingiza gari tajwa hapo juu kwa mtu ambaye ameingiza na sio hyo ya kukokotoa kwenye Exel sheets maana tanzania taasisi zake zinafanya kazi kama waganga wa kienyeji,unaweza ukafatisha hyo ya kwenye exel lkn ukienda live unapigwa tofauti na ile ya kwenye sheet,sasa kwa mtu anayejua anipe bei exactly ya kodi wanayotoza TRA,gari zote ni za 2003 na si mbaya ukanipa na 2001.

    Nawasilisha.
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmh... Judgement bro wangu anajua...ngoja nimDIP
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hii sasa si ingeenda kule matangazo
    Madogo2?
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Haaa Ukim-Deep na mie ni-miss call basi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Ok mkuu ila hata hapa sijakosea!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Thanks MotherHundred(MAMMAMIA)
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwa hali ninayokuona nayo kwenye avatar yako nikikufanyia ivo utarest inpic...
     
Loading...