Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kodi ya Chumba.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtoboasiri, Mar 23, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mfanyabiashara mmoja akiwa katika moja ya safari zake za kibiashara aliamua kwenda kwenye ukumbi wa burudani jioni baada ya siku ndefu ya pilika nyingi. Kulikuwa na bendi ya muziki wa dansi ikitumbuiza, na binti mmoja mrembo akiwa kwenye safu ya uimbaji ya bendi hiyo. Mfanyabiashara uvumilivu ukamshinda na akamtokea yule mrembo na wakakubaliana kulala wote usiku huo kwa malipo ya shilingi laki mbili.

    Asubuhi lilpofika, mfanyabiashara akajikuta kapungukiwa fedha taslimu, kwa hiyo wakakubaliana na mrembo kuwa angemtumia fedha yake baadae kwa cheki (hundi) ofisini kwake yule binti ndani ya bahasha na juu ya bahasha angeandika "Kodi ya Chumba". Wakati wa kuandika ile hundi, mfanyabiashara akaona ugumu wa kulipa shilingi laki mbili kulipia huduma ambayo haikukidhi matarajio yake kulingana na muonekano wa binti, hivyo akaandika hundi ya shilingi laki moja tu na akaambatanisha barua iliyosema hivi:

    Mpendwa bibie,

    Nimekulipa laki moja badala ya mbili tulizokubaliana kwa sababu zifuatazo:

    1. Nilipokubaliana na bei nilitegemea chumba kingekuwa hakijawahi kutumiwa.
    2. Nilitegemea kiwe na joto la kutosha
    3. Nilitegemea chumba kingekuwa kidogo lakini badala yake kikawa kikubwa mno hadi kinakarahisha.

    Baada ya muda mfanyabiashara akarudishiwa bahasha yenye hundi aliyomwandikia mrembo na barua yenye majibu haya:

    Ndugu mpendwa,
    Nakushangaa kutegemea chumba kizuri namna hii kiwe hakijawahi kutumiwa hata mara moja. Joto lilikuwepo, ila tu hukujua namna ya kuwasha. Je, ni kosa langu kwa wewe kutokuwa na fenicha za kutosha chumba nilichokupa?
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Utani mzuri uliokomaa (wa kikubwa)wenye mafumbo matamu
     
  3. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo uzuri wa chumba ni mpangaji mwenyewe madoido yake!!
     
  4. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani ee, chumba ni chumba tu, kiwe kikubwa, kidogo, chembamba haijalishi. cha maana ni mtumiaji wa chumba anakipamba vipi kivutie? mapicha ya ukutani? udi? perfume? teh teh teh!!
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !
     
  6. M

    Mhegelelethe3rd New Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha saaaaf
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sijacheka
     
Loading...