Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kodi TBC, coverage ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjomba wa taifa, May 25, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uvumilivu huu haupo duniani kote isipokuwa unapatikana katika nchi ya maziwa na asali Tanzania. Wananchi wamekuwa wakilipa kodi kwa ajili ya kupata huduma mbalimbali kwa ustawi wa taifa. Inashangaza kuona kuwa Television ya Taifa imekuwa ikijiendesha kwa pesa za watanzania wote pasipo kujali itikadi lakini imekuwa inashangaza kwa kuonesha mambo mbalimbali ya CCM tu na si vyama vingine vya siasa hasa jembe letu CHADEMA.

    mfano mzuri ni TBC ilipoamua kusitisha kurusha live kampeni za CHADEMA mwaka 2010 pale Jangwani ilipotokea TBC kukatiza matangazo ya kampeni pasipo sababu ya msingi.

    Kesho Jumamosi CHADEMA wanamkutano na wananchi pale Jangwani, hadi sasa ITV wametangaza kuwa watarusha matangazo ya mkutano huo live, vipi kuhusu TBC ambayo wananchi wanalipa kodi ili wapate huduma ya habari? Au tuamini kuwa TBC ni mali ya CCM na ipo kwa ajili ya kuonyesha mikutano ya CCM pekee??
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuwa mwelewe ww, unafikiri wanarusha bure ? matangazo yanalipiwa, hapo ni mfuko wenu tu, hata hao ITV hawarushi bure huo mkusanyiko wenu, kama pesa hamna zakukidhi na TBC , ni bora mnyamaze kuliko kuleta porojo porojo kama hizi zisizo na mashiko

     
  3. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mawili yawezekana Umekurupuka au haujitambui
     
  4. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Matangazo si bure, CDM imeamua kuitumia TV ya kizalendo ITV but wamelipa japo hata Mengi anaweza kuwa ametoa hela yake kulipa matangazo ya CDM.

    Haiji akilini CDM kulipa hela TBC kwani hawana huduma za haki sawa tena kulipa hela TBC ni kupoteza tu maana watu wengi huweka TBC kama kuna sababu maalim haina watazamaji wa kudumu ambao ni wapenda mabadiliko bali wana CCM ndo wameganda huko kutoka na TV yenyewe kuwa ya mgando kama watazamaji wake!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    magamba ndio wanaangalia TBCCM1 yao wanamageuizi wanaangalia ITV nk
    kuwalipa TBCCM1 NI SAWA NA KUMWACHIA ADUI YAKO MKEO.
     
  6. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masalia ya Magamba mpo wengi ila yatavuliwa tu hata kwa maji ya moto. Fanya alysis katika taarifa za habari zote then urudi JF. Au na taarifa za habari nazo mnalipia coverage?
     
  7. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwelewe ww, unafikiri wanarusha bure ? matangazo yanalipiwa, hapo ni mfuko wenu tu, hata hao ITV hawarushi bure huo mkusanyiko wenu, kama pesa hamna zakukidhi na TBC , ni bora mnyamaze kuliko kuleta porojo porojo kama hizi zisizo na mashiko.

    Nafikiri wewe ndio sio muelewa sawa na wale wanaoshukuru serikali kuwajengea zahanati kumbuka kila unachonunua unakuwa umelipa kodi hivyo basi inatakiwa ile michango yetu mimi na wewe na wao ifanye kazi hizo za madawati gari za taka taka za fire mafunzo kama ya katiba kupitia tv zote lakini yote hayo hayafanyiki siku hizi ...zamani shule za serikali zilikuwa bora sana lakini now kila kitu tunafanya wenyewe dawa dawati daftari kulipa walimu nakadhalika

    [/QUOTE]

     
  8. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,094
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Jamani wenzangu! Hadi leo hamjui kwamba TBC ni ya chama tawala? Hata kama wakipewa hela hawataruhusiwa furusha. Ila wanatuambia ni tv ya Taifa. Ccm bado kujua kwamba tuko kwenye vyama vingi. Bado iko na fikra za Kigumu Chama Cha Magamba. Mimi niliwahi nunua king'amuzi cha TBC baada ya kuona walivyo wanafiki nilikiwasha moto ili nisije shawishika nikilipie
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtihani ndio hapo sasa. Kodi kwa TBC lakini TV tegemeo la taifa iwe ni ITV!!!!
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hajitambui kwani huoni hayo marangi anayotumia kwenye maandishi yake? Lazima atakuwa ni moja ya vizee vya ccm vinavyo jiandaa kukata roho
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tbc imepoteza mwekeo kama ccm! Ukiwa umekaa na watu mnaangalia taarifa ya habari utasikia toa hao wanafki tbc weka nyingine.
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi tangu lini chama kiliacha kushka patamu? Angalia mambo magamba wanayofanya
    1.Chama cha magamba hakijasajiriwa,wanatawala tu kama ccj vile lkn hakuna anyehoja uhalal wa kutawala
    2.Police force imekùwa policcm
    3.Tbc imekuwa tbccm
    .
     
Loading...