Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kodi Mpya Kwa Wanywa Bia.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by SolarPower, Apr 6, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Wanywa Bia Hawalipi Kodi ya Aina Yoyote Ile WanapoKunywa Bia Zao, Inapendekezwa Kuanzia Kesho KODI YA MAENDELEO KWA WATU HAWA IWE NI SHILINGI ELFU SABINI NA TANO KWA KILA DAKIKA WANAYOITUMIA KUNYWA HIZO BIA ZAO.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    b.jpg

    drink beer save water
     
  3. C

    CHESEA INGINE Senior Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We vipi?
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    jamaa wanalipa kodi kubwa sana hawa, waache tu aisee.
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    makubwa haya, stay safe and sober
     
  6. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba Wote Hapa Jamvini Msome Kitabu cha Mithali Sura ya 20 Mstari wa Kwanza.
     
  7. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Wangu Chesea, Habari Ndiyo Hiyo. Na Ni Lazima Ile Kwenu Wale Wote Msiotii Kiagizwacho na MUNGU katika Kitabu cha MITHALI 20:1
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :tape:

    Ukataka kunywa bia ruksa, ukataka kula kitimoto ruksa...sio kwa kuwa wewe hunywi bia basi uwawekee wenzako vikwazo...RUKSA

    Mkuu hii kitu ndiyo inayochangia zaidi pato la taifa sasa ukiwawekea hiyo kodi ni kama unaweka market distortion factor na pato la taifa litashuka significantly......

    Nenda soma budget za mawaziri wako wa fedha wanapozisoma, hakuna sehemu wanavizia mapato ya kodi na kupandisha kila mara kama kwenye kilagi.....Ni leaders kwenye kulipa kodi na ikiwezekana ukiwaona wapigie makofi kwa kuchangia pato la taifa na kuwezesha kujengwa zahanati ya kutibia babu na bibi yako na ndugu zako wengine kijijini
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera wavutaji sigara,wauza kitimoto na wanywaji wa pombe kwa kuiweka tanzania iwe hai.

    Walokole,wasabato na wais............ Mbona tunachukua zawadi zinazodhaminiwa na viwanda vya pombe
     
  11. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu hawezi kuishi kwa pombe.
     
  12. TEMLO DA VINCA

    TEMLO DA VINCA JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2013
    Joined: Sep 1, 2013
    Messages: 410
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    mvinyo hudhihaki,kileo huleta ugomvi, na akosaye kwa vitu hivyo hana hekima.
     
Loading...