Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kodak z981

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shedafa, Jan 9, 2011.

  1. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    Naomba mwenye taarifa yoyote(uzuri/ubaya) juu ya hii digital camera, anijuze. Kuna mtu anaiuza, amepatwa na shida na kama mjuavyo kimfaacho mtu chake.
    Nawakilisha.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kampuni kongwe na iliyobobea kwenye mambo ya picha kwa miaka mingi sana
     
  3. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante kwa tathmini mkuu, je una ufahamu wowote juu ya aina hii ya camera?
     
Loading...