Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha wa yanga na katibu wa timu waondolewa usiku huu!

Discussion in 'Sports' started by nngu007, Sep 21, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [h=1]BREAKING NUUUUUUUUUZ: KOCHA WA YANGA NA KATIBU WA TIMU WAONDOLEWA USIKU HUU![/h]
    [​IMG]


    HABARI ZILIZO TUFIKIA HIVI PUNDE ZINASEMA KWAMBA KOACHA WA YANGA PAMOJA NA KATIBU WA TIMU WAMEONDOLEWA KATIKA KIKAO KINACHO ENDELEA SASA HOTEL YA PROTEA. HABARI KAMILI BAADAE
    CHANZO: THIS DAY MAGAZINE
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Nilijua huyu KOCHA ni MTEMBEZI - Masharubu MENGI --- YANGA Jamani
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    aende kwa amani record zinaonesha hakuna kocha alie wapa yanga ubingwa wa kagame akabaki msimu wote kwa heri thom hii ndio yanga yenu sisi na tukuyu stars yetu aaaaa twala ndizi tu huku tukijipanga kurudi tena kwa kasi ya baridi ya uporoto
     
  4. t

    tru rasta JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 203
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hahaaa kocho sio longo longo anasema ukweli mwanzo mwasho which at the end amekua mwiba!ndio maana mpira wa tz hauongi mbele,siasa na unafiki ndio umetawala
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ....huyo ndiyo soka ya bongo bwana.
     
  6. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Walifanya usajili wa kimafia wa Mbuyi Twite wakadhani wamepata.Timu ya Yanga iko hovyo, haiwezi kuwa na matumaini yoyote maana imeshikwa na nguvu ya ufisadi ya akina Manji, Riz. Sasa wanaanza kufukuzana. Mshahara wa dhambi huo.
    [​IMG]
     
  7. M

    Mgaza jm Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora Manji awe kocha
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Yanga ife kabisa!!timu ya mafisadi,inachangia kumdidimiza mtanzania masikini!!kufa yanga kufa,na usipate pa kupumzika,timu ya ccm hiyooooo.
     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Mr mo,awe kocha wezi wakubwa hawa
     
  10. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Unawashwaa wewee ....Siasa na Mpira wapi na wapi

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi si wampe mbuyi twite ukocha
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yanga tunataka ushindi sio visingizio!
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Japokuwa si mshabiki wa kandambili lakini nina mashaka na habari hii.
     
  14. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Siku chache baada ya kuazna ligi kuu vibaya, uongozi wa klabu ya Yanga chini ya Mwenyekiti Yusuph Manji leo umeanza harakati za kujipanga upya kwa kufanya mabadiliko kadhaa kwenye safu ya uongozi wa klabu hiyo.

    Katika kikao cha kamati ya utendaji wa klabu hiyo iliyokaa leo mchana chini ya makamu mwenyekiti Clement Sanga imefikia maamuzi ya kuwaondoa kwenye uongozi wa timu hiyo katibu mkuu wa klabu hiyo Celestine Mwesigwa, ofisa utawala Masoud Saad, na Luis Sendeu aliyekuwa msemaji wa klabu - sababu ikielezwa ni kushindwa kutimiza majukumu ipasavyo.

    Katika hatua nyingine kamati ya utendaji imewabadilishia majukumu Philip Chifuka aliyekuwa mhasibu wa klabu, huku aliyekuwa meneja wa timu Hafidh Salehe nae akibadilishiwa majukumu. Meneja mpya wa timu atatangazwa baadae kidogo.

    Nae kocha wa klabu hiyo Mbelgiji Tom Saintfiet aliepuka panga lilowakuta wenzie lakini amepewa onyo kali kwa kitendo chake kilichoitwa cha kuzungumza "ovyo" na uongozi wa klabu.

    Source: Shaffih dauda in sports.
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kishafukuzwa huyu kocha..
     
  16. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,565
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    hajafukuzwa kocha, kapewa onyo kali tu juu ya kuongea na vyombo vya habari!
     
  17. W

    Wimana JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Kufungwa mechi moja tu tena na timu kongwe inakuwa balaa, wakifungwa na JKT mgambo si watauana hawa?
     
  18. Root

    Root JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Wawe kama ulaya mbona real madrid kapigwa Mechi mbili na wamedraw moja hajafukuzwa mtu?
     
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mambo Ya NGOSWE......................
     
  20. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ' wazungu wa unga' a.k.a kandambili
     
Loading...