Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha wa taifa staz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkama, Oct 25, 2007.

  1. m

    mkama Member

    #1
    Oct 25, 2007
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwamba kocha wa timu ya taifa ya tanzania ya mpira wa miguu analipwa hela nyingi kuliko makocha wengine wote afrika?

    Naomba mwenye info atumwagie hapa jf
     
  2. S

    Semanao JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2007
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwani analipwa shs/USD ngapi? hii itasaidia kupata pa kuanzia sio hewani namna hiyo.
     
  3. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hizo ndizo pesa wanazokwiba halafu wanajifanya kumwekea mkataba ambao hata TFF hawaoni ndani. MAFISADI.
     
  4. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I thought Pereira wa South ndio analipwa hela nyingi.
     
  5. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    sachi kwenye gugu....
     
  6. M

    Middle JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2007
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vipi uyo kocha wa taifa stars keshataja majina ya team ta Taifa?
    tupeni list
     
Loading...