Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kocha wa Taifa Stars

Discussion in 'Sports' started by Mbuty, May 24, 2012.

  1. Mbuty

    Mbuty JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Naomba mnisaidie ktk hili,nimesoma ktk web ya Mwananchi nikaliona jina la Kim Paulsen kama kocha mpya wa Taifa stars aliyechukua nafasasi ya Juan Paulsen! Hawa ni ndugu? Au majina yamefanana tu!
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe uko wapi,inaonekana soka kwako ni kama kanisa kwa Pagan,anyway hawa Jamaa licha ya kuwa wote wanatokea Denmark siyo ndugu kabisa ni majina tu yamefanana.
     
Loading...