Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha Somalia aomba radhi kuchemsha

Discussion in 'Sports' started by kilimasera, Dec 5, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Doris Maliyaga KOCHA mkuu wa Somalia, Yosof Adam amewaomba msamaha wadau waliokuwa wakivutiwa na timu yake lakini akasema ilikuwa vigumu kwake kufuzu kwa sababu ni michuano mikali. Adam ambaye ni mara yake ya kwanza kuja Afrika mwaka huu mara tu baada ya kuingia mkataba wa kuinoa Somalia akitokea kwao Qatar mapema Agosti. Ameliambia Mwananchi Jumapili kuwa anaamini kuna wapenzi ambao walikuwa wakiinga mkono timu yao lakini wakubaliane na matokeo hayo kwa sababu walizidiwa na michuano ilikuwa migumu kwao. ''Ndiyo mara ya kwanza kuja na kushiriki michuano kama hii ambayo imekuwa ni migumu mno kwa upande wangu nawaomba kubaliane na kilichotokea kwa sababu tulizidiwa lakini ndiyo muda muafaka wa sisi kujipanga kwa ajili ya msimu ujao.''alisema Adam ambaye pia ni kocha wa U-17,U-20 na hii ya wakubwa. Adams akaongeza kuwa kwa sasa anarudi Somalia kwa ajili ya kujiandaa na michuano ya kufuzu mashindano ya Afrika ambayo yanaendelea kwqa ajili ya kupata timu zitrakazofudhu fainali zitakazofanyika Sudan..
     
  2. N

    Newvision JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa lakini hao vijana waache kujilipua wacheze soka haiwezekani?
     
Loading...