Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha saintfiet huyooooo yemen...

Discussion in 'Sports' started by Rayz of Diamond, Oct 10, 2012.

  1. Rayz of Diamond

    Rayz of Diamond Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa Kocha wa Yanga Tom Saintfiet amekuwa Kocha mpya wa Timu ya Taifa ya Mpira wa Miguu YEMEN..

    Source: Super Sports saint.jpg
     
  2. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Msanii wa kiduku na kikuku anakula kuku ndani ya jumba la Sanaa lililopo Sanaa town YEMEN.
    Naona amekimbilia kwa wazee wenye asili ya Mombasa kwa sababu anajua ndiyo watumiaji wazuri wa yale mambo yetu.....
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Walimuona wa nini wenzao kumbe wanamtamani.
     
  4. l

    lukatony JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yanga ni timu ya mazingaombwe!!!!!!pale ni uswahili mtupu,amin maneno yangu!!!!!hata ikipewa nabii isaya,hakuna kitu pale!!!!
     
  5. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sipati picha Manji akiondoka Yanga itakuwa na hali gani. Maana wanapenda sana hela za bure, andae kabisa tajiri mwingine wa ku-takeover Manji atakapojiuzulu soon vinginevyo mtachapana bakora hadi basi
     
Loading...