Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha poulsen jitayarishe kwa maneno hawa ndio watanzania;kazi imeanza

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 9, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kwa alie karibu na kocha mkuu wa taifa kwanza nampa pole kwa yaliotokea leo jioni
    pili naomba ajitayarishe sasa kuwsikia watanzania halisi ni wapi na si wale waliomshabikia draw ya algeria...mpe pole sana ila asiwe mkali wa maneno kama nduguye alietutoka

    mpira wa tanzani utapendwa pale unaposhinda ukishindwa utapokea matusi ya kila nguo utakayovaa daer poulsen any convinience caused is highly regreted
    tunaomba upokee mawazo na matusi yao bila kuyatilia maanani
     
  2. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikuwa uwanjani na kwenye michezo lazima ukubali kushindwa uinapobidi... ukweli ni kuwa vijana wamejitahidi sana ila ushambuliaji bado ni tatizo kubwa sana kwa timu yetu ya taifa na afadhali timu hii inayoundwa na mchanganyiko wa wachezaji kuliko ya mimi sio mimi ndio ( maximo ) maana majority walikuwa vijana wa jangwani na kidogo wa msimbazi
     

    Attached Files:

  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    inabidi awazoee watanzania
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wazoee kufungwa????????
     
  5. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hakuna walilojitahidi ni wa kupiga viboko kwani wangweza shinda tatizo wanacheza kama hawana malengo hivi!!. Jamaa mwezie anahangaika kukaba badala ya kuongeza nguvu yeye anatembea tu. Kwa kweli ni kichefu chefu. Lazima wajue jinsi ya kukakaba na kutompa adui nafasi kama wanavyofanya sasa.
     
Loading...