Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kocha mpya yanga atua usiku kimya kimya...!

Discussion in 'Sports' started by Mliga, Sep 29, 2012.

  1. M

    Mliga Senior Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    klabu ya yanga usiku huu imempokea kocha wake mpya kutoka uholanzi ndg. Johannes Brandts (yule aliyefukuzwa APR). Lakini safari hii imekua tofauti na ilivyozoeleka, ujio wake umekuwa wa kawaida sana, yaani hakuna viduku, ngoma wala mavuvuzela...! Y...!? Au maumivu ya mtakatifu hayajaisha...!
     
  2. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Atakuwepo Taifa leo kuangalia chochoro watakazokuwa wanajipitia kina Kavumbagu,Bahanuzi,Kiiza na Dogo Msuva hiyo tarehe 3 October
     
  3. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    YULE ILIKUWA HIVI.........

    kocha-wa-yanga-447x300.jpg




    hapa kakabidhiwa kwa zile maiti zisizojua A wala B tommzunguwayanga.jpg

    HUU NDO UJIO WA KOCHA MPYA AMBAYE NI MKALI KUSHINDA MTAKATIFU TOM
    kocha mpyaaaaaaaaaaaaaaa.jpg

    MHOLANZIHUYU ALIYEFUKUZWA APR YA RWANDA BAADA YA KLABU BINGWA AFRIKA MASHARIKI NA KATI,KOMBE LA KAGAME…….
    JEATAUWEZA UONGOZI WA KI "IMLA"?
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Hizi fukuza fukuza inatishia sana makocha wa kigeni maana si azamn,simba wala yanga wote mwendo sawa tu,hawana subira na kumpa muda kocha!wanataka matoleo leo!
     
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  6. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amekuja kuwashikka!!!
     
  7. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    unaoneka kabisa upo upande gani
     
  8. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    kama Saintfiet na Sendeu kule Mbeya?
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    karibu kocha mpya.!
     
  10. m

    mwitu JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 858
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kocha kanifurahisha na jeans yake ilivyokuwa nyembamba
     
  11. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Mi nimependa mkanda wa huyo jamaa kulia kwa kocha
     
Loading...