Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kocha Jan Poulsen vs Central Africa

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Jun 5, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    taifa staz inateremka leo dimbani kukutana na jamhuri ya africa ya kati huku kocha mkuu wa timu ya taifa Mr poulsen akijisafisha na kutotaka kubeba lawana m, huyu kocha amejihakikishia kabisa kuwa hana uhakika kuwa atashinda
    ila badae akasema kuwa
    Jamhuri Kiwelu (JK) naye anashuka dimbani kupambana na timu ya nigeria huku akimkosa Samatta ,Kado na Ngasa
    ila yeye alisema hivi
    matokeo:Tanzania U23 1- Nigeria U23-O (game over) Goli limefungwa a Ulimwengu dk ya 83
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    kuna mweney taarifa yoyote kuwa mpira utarushwa na tv yoyote hapa TZ?
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hadi sasa haijafahamika ni TV station gani wataonyesha moja kwa moja.
     
  4. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,239
    Likes Received: 1,408
    Trophy Points: 280
    Tupeni updates vandugu!!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    TBC siku hizi ni kitengo cha ccm so tusitegemee chochote kizuri
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Half time TZ U23 na NIG U23 bila bila
     
  7. Yousuph .M.

    Yousuph .M. Senior Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Give us some more updates plz...
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Kwenye ilani ya TBC ya mwaka huu 2011/2012 hakuna kipengele kinachosomeka TBC itaonesha mpira uwe wa ndani ama wa nje/uwe wa kirafiki ama wa kimataifa,kodi zetu ziko bize zinaonesha magamba na ngozi zenye damu ya magamba
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    TZU23 1-NIGU23 0 dak kama ya 80
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Watatangaza hiyo mechi kupitia radio free....
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    FYI.....

    Game ya timu ya Taifa ya Vijana(Manyara Stars) na Nigeria inaendelea,ni dakika ya 40 kipindi cha pili sasa ,Manyara Stars wanaongoza kwa goli 1 lilifungwa na Thomas Ulimwengu dakika ya 83
     
  12. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Updates pls
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Full time Tanzania 1 na Nigeria 0.
     
  14. J

    Jonas justin Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpira umekwisha..
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Game ya Vijana/Manyara Stars imeisha.....Matokeo ni Tanzania(U23) 1 Nigeria(U23) 0
     
  16. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Afadhali. Doh
     
  17. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hongereni vijana, maandalizi yawe ya uhakika ili tuwatoe hao jamaa!
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mtakatifu Ivuga uni PM kunipa matokeo kama tumekalia kigoda au tumeshinda..niko busy jukwaa la siasa na archive post za kukamatwa kwa mbowe maana nataka niweke kumbukumbu kwa akina Gaude siku ukombozi utakapofika wa njii hii
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hongrea Jamhuri big up ulimwengu
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hongera sana kwa Vijana wetu,tumecheza bila ya SHABAN KADO na MBWANA SAMATTA kuwepo(wapo CAR na Taifa Stars).....Hope game ijayo watatusaidia kuwang'oa Wanaija kule Lagos...

    Hongerza zake Julio Alberto Perreira-Jamhuri Kihwelu
     
Loading...