Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Knowledge inahitajika.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cestus, Feb 10, 2011.

  1. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiki kitu kilinifanya niwe na shauku ya kuingia jamvini leo na kuuliza....kuna mtu kamchakachulia bro wangu modem yake ya zantel...yaani ni anatumia internet bure bila kurecharge wala nini! Anatumia profile ya @zantel.com. Mwenye knowledge ya kufanya utundu huu naomba atupe ujanja huo na sisi...
     
  2. G

    Gates Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pana harufu ya ufisadi hapa! Hivi ubinafsi utaisha lini?
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tayari kaka yako anaye mtu mwambie akuunganishe nae uku unatafuta nini tena au ww ndio muhusika unataka kujua kama kunawengine wanafanya unachofanya huo ni wizi na ukikamatwa ni sawa na mafisadi wengine hapa tupokuelimishana zaidi na kama unajua unaweka hapa
     
  4. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo mtu lazima ni staff wa zantel tena kule jikoni. Huyo mtu hahitajiki tanzania maana ndio walewale wanaotuharibia nchi....ukitaka huduma ilipie. Tchao!
     
  5. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo mtu anahitajika sana TZ, wametukamua sana hao jamaa wacha tujilipe, weka maujanja hayo wenye kuwaonea huruma wataendelea kulipia.
     
  6. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama unajua unasema c unang'aka 2! Had viongoz serikalin wanaiba ije kua kuhack modem chapikeni kule,nyie wenyewe mna2mia masoftware pirated kibao! na hyo method ikiwekwa nyie wenyewe ndo mtakua wa kwnza kujaribu!
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unataka Zantel wafunge virago km CUF wanavyofunga virago huku bara? Tanzania hatutaendelea wallah. Ww modem tu unataka chakachua, halafu upewe ukurugenzi wa idara nyeti huko serikali, wallah.............
     
  8. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna mwema hata mmjo hapa, hao wote wanao jitia upambanaji waongo hawajapata nafasi tu. hapa ni ufisadi kwenda mbele tu! kila mmoja fisadi kwa nafasi yake. hakuna msafi hapa.
     
Loading...