Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Knowcache; The First serious and Professional Information Technology Blog in Tanzania

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by cericks, May 6, 2012.

  1. c

    cericks Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hello wadau, leo napenda kuitambulisha kwenu "knowcache" ni blog ya kwanza serious na very professional kwa ajili ya kupromote mambo ya IT hapa Bongo.
    Unaweza kuitembelea hiyo blog kwa address ya www.knowcache.blogspot.com
    Kama wewe upo ama unataka kuingia kwenye hii industry ya IT hapa bongo usiache kuitembelea blog hii mara kwa mara, tembelea sasa then utakubaliana na mimi
     
  2. Einstein

    Einstein Senior Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    congrats..
     
Loading...