Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Know this immature man.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Jul 21, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani kuna kisanga kimetokea leo. Dada mmoja amekwenda kumtembelea mpenziwe baada ya kutoka chuoni (yuko likizo) na ktk kupitiapitia DVD'S zilizokuwa ktk shelf sebulen kwa mpenzie, mojawapo ikamvutia na alipoiweka na kuichek kumbe ilikuwa ya engagement part ya bf wake na dada mwingne. Mdada amejikock vidonge visivyo na idadi amekimbizwa hospital huenda aka....! Sasa bs CHA AJABU ZAIDI, KIJANA HUYU KUMBE ALIKUWA AMEOA NA NDOA ILIKUWA INA MIGOGORO SO AKAAMUA AOE HARAKAHARAKA (aliyeengagiwa) ILA MKEWE KABLOCK NDOA ILIYOTARAJIWA KUFUNGWA HAPO AUGUST. Nimebaki na maswali kibao kuhusu jambo hli,
    1. Je huyu kaka ako na akili sawa?
    2. Kwa nini atake kufunga ndoa juu ya ndoa?
    3. Kwa nini alimficha huyu mwingne?
    4. Ndivyo wanaume walivyo au.....?
    5. Akifa yule dada atajickiaje?
    6. Je huyo alievikwa pete alijua uwepo wa ndoa ya zamani?
    Jamani wale ambao hawajaolewa 2tasalimikaje na matukio ya namna hii manake uongo umepamba moto!?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,376
    Trophy Points: 280
    dunia tambara bovu
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    sasa huyo dada akijiua itabadili nn? Na huyo mwanaume ana matatizo kichwan c bure!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    Kuna wengi wafanyayo hayo, wengine ni viongozi na dini zao haziwaruhusu. Usishangae sana.
     
  5. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watu wanatenda mambo bila ya kufikiria athari zake na faida zake some time ,,mm sielewi haswaa ,,kwanini wanajifanyia mambo tu bila fikraa,,
     
  6. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    'Sharing is caring' ni sawa kabisa jamani lakini siyo mpaka kwenye ndoa!
     
  7. s

    shalis JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatari san hiyo mungu ahusike hapo maana lolo
    ila mshahara wa dhambi ni mauti .........
     
  8. S

    Siimay Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama jamaa ni mpagani sawa kwa ndoa za mchanganyiko,ila huyo dada namwombea apone then atafakari mamuz mengine mazuri,asife moyo wanaume weng tu
     
  9. m

    mndeme JF-Expert Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kali kweli kweli! ila kwa tabia za watu wengine inawezekana kabisa kuwa wengi wana tabia hizi
     
  10. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    There is only one thing to blind love, '' Think about yourself then others'' , and i like to be married . I have a person who provide me with everything then he loves me. I am promised to be married. He has proposed and has also been introduced to my parents. LADIES BE CAREFUL MUWE MUNACHUNGUZA KWANZA KABLA YA KUINGIA KICHWAKICHWA.
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku hizi ndoa ni fashion nahisi
     
  12. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwanaume huyo .. ni TAPELI WA MAPENZI............. ametapeli ...... sasa matokeo ndio hayo. LADIES BE CAREFUL WITH "LOVE CON MEN" wapo tu wengi ...........SHETANI ANA WATU WAKE WENGI WA KILA AINA ............. mmojawapo ni huyo ........WHY BE A WEAPON TO INFLICT PAIN IN OTHER PEOPES HEARTS?????
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mambo hayo..............
     
  14. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa kwa nini ajiue, kwaani huyo mwanaume ndo alimleta duniani,
     
  15. tsar

    tsar Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawezi kuwa mzima huyo
     
  16. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ......................Kwa sisi wapagani mbona kawaida tu,ila jamaa amekosa ustaarabu tu,hayo mambo angeyafanya kwa utaratibu wa ki binadamu.....................mbona brother yangu(mtu mzito kidogo jeshini) ana wake 13 na wote wanaishi na kushirikiana kama kawa???-MAPENZI UPOFU
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na huyo mchumba mwanachuo aliekimbilia vidonge alitumia makucha kuwaza? Hakusoma form three? Akipona mkumbusheni kuwa Lawino katika nyimbo zake alisema


    "Iam unfair to my husband,
    I do not complain
    Because he wants another woman
    Whether she is young or aged!
    Who has ever prevented men
    From wanting women?"


    akikumbuka hatarudia, atakuwa anachukulia pouuuwa!!
    Kama atakuwa ametangulia mbele, mi nampa
    R. I. Jehanum.
     
Loading...