Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

knock knock......!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Yakuonea, Apr 18, 2011.

  1. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I've following jf quite a while and i think it is about time for me to make my contribution as a member,thanx
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karib bana! unatakiwa kuzibiti hasira zako,wakikukera unatakiwa kutujulisha sisi mods na sio kujibizana nao. karib sana, jiskie upo honeymoon.
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu mkuu
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mpatie mgeni gazeti la udaku asome, yule mgeni wa jana kamaliza soda yote kwenye jokofu
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha!gazeti la udaku!!!na ww kwa ubahili wako hukununua tena bda ya kuona zimeisha!kamkaribishe mzee wa upekuzi,,
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    bajeti ya JF kwa upande wa jukwaa la introduction imepunguzwa kwa 15% (reason: figganigga na mke wake husninyo hawakuchangia ile harambee ya mkono mtupu haulambwi), zee la upekuzi likikaribishwa si litapekua ma PM yetu?
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    figga na mkewe hawajachangia maana ni wagonjwa hata muda wao mwingi wanautumia kule kwa madokta kwa ajili ya matibabu,,hili jukwaa linahitaji kuongezewa pato mm na ww tuwe weka hazina,katavi ataendelea na urisepshenisti.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mia!
    halaf huyu mgeni ana bahati kweli kukaribishwa na klorokwini na wiselady, ole wake aje kuchangia pumba, tunacancel ukaribisho wote.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    karibu ukaribie
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kwenye bajeti yenu ya jukwaa msisahau japo maji ya kunywa kwa ajili ya marisepshenisti......
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kumbe wewe ni mod... Ngoja kwanza......kuna kesi somewhere.....lakini nina wasiwasi kama haki itapatikana...!
     
  12. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee huyu jamaa ana bahati kweli amekaribishwa kwa style ya aina yake.........lolz
     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Ahaaaa mods!!Asprin ni nani?lazima awe nacheo!!
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kuna mpya umemwona??ila nimekusaidia kumkaribisha usikonde ila unarunusiwa kuweka mawaidha!!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu karibu mpk ndani.
     
  16. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Welcome in.
     
  18. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I just want to thank u all kwa ukaribisho wenu it is such a great feeling to be part of jf,it has been very informative with regard to most of the issues happening back home(Tanzania),when i left tanzania it was during the time of president mkapa, seemingly alot has happened, asanteni kwa kutufamisha ya huko, tuko pamoja
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu, JF
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana jamvi hili ni zuri sana
     
Loading...