Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kmsaada jamani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Oct 3, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    wanajamvi najua humu tuna wataalamu wa aina mbalimbali, naombeni msaada wa namna ya kuweza kudownload picha za still, video na miziki kwenye mtandao kwa kutumia laptop au simu. asanteni sana.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ngoja nikuitiw chinga wangu, best BAK pkz toa msaada hapa tafadhali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah ingependeza huu uzi upelekwe Jukwaa la teknolojia kule watakutatulia vizuri.Ila wenye kujua watakuambia
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Sawa kabisa,mtoa mada aombe mamodi wamhamishie
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    picha - right click katika picha husika halafu, tafuta maneno haya "Save Image au Save as au Save Picture" itategemea na browser platform unayotumia.
    video au music huwa kuna ama kitufe kilichoandikwa "download" au utakutana na link ambayo itakupasa kuright click na kuchagua neno "Save as".
    In short swali lako lahitaji majibu marefu maana kuna njia nyingi za kudownload ikiwemo torrent download ambayo kidogo inatofautiana na maelezo hapo juu.
    Pia maelezo hayo juu ni kama unatumia Windows OS na yanakidhi haja ya computer na wala si Simu.
     
Loading...