Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

km mwanume inaniboa kabisa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RealTz77, Jul 30, 2009.

  1. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Helo wanawake wanatafuta wanaouita usawa toka kwa wanaume kwa njia inayoboa sana, ebu nimekumbuka matangazo ya namna hii!!
    tangazo la kazi ' we are an equal employer org but women are highly encouraged to apply'' , hii sio sahihi hata kidogo, usawa na wanawake wapambane, hatutaki upendeleo, km nafasi za kuteuliwa wabunge, ooh kuingia vyuo na maksi dhaifu kuliko wanaume, hii tunajenga taifa mfu, itakuja kutubite huko mbele ya safari, tutamlaumu nani?
     
Loading...