Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Klorokwin..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by afrodenzi, Jul 14, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jamani hii dawa ya ucheshi na
    kuondoa stress za maisha imeenda wapi??
    Ni kwamba hawaitengenezi tena??
    au Asprin, Tablet na Fellow Tablets wameitoa kwenye biashara..
    nataka kujua ....
    Asanteeni ....


    [​IMG]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Babu wa Loliondo ni noma, ameharibu biashara ya madawa hapa jamvini.
    Te Amo, kubwa la mafamasia nae ameadimika kweli.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    From gossip nimesikia JF intelligence inasumbuliwa na Malaria Sugu
    hivyo Klorokwini kaenda kuongeza ukali na ubora... And pia kua wako
    in harmony kabisa na Asprini, Tablet, Fellow Tablets hata Quinin na
    na Tablet Fellow (TF)... Ila tu ana biffu na Sulphadoxine....
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Yap mfalme wa Amani nayeKaadimika si mchezo..National disaster .....
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhh yaani Amani ya JF inatingishwa Kiasi hicho.. Klorokwini rudi... Dahhh hivi hata Asprin inagoma siku hizi.. Na mzee wa lolliondo yuko wapi.?
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Itakuwa tatizo la umeme, wanashindwa kucharge simu ili waone jf.
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Amani ya JF ni kubwa na haitikisiki.... ila tu naona hizo ni rumours tokana na kumiss uchungu wa Klorokwini...
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Klorokwin bwana yuko selo alishikwa pale mitaa ya Kona Baa baada ya kuondoka na mdada mmoja akashindwa kumlipa, ndio natafuta hela nikamtoe kule Tandale anakoishi wamegoma kabisa kumchangia
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhh Mmhh hawa wana Solar hiyosio sababu
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahaha Ingekuwa we ndio unatafutwa Ye angesea hivyo... Sijui mna visa gani lohhhhh :)
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Halafu inabidi niende na mkalimani wale mapolisi wanaongea kilugha tu, halafu nimeambiwa Klorokwin hajala siku 2 inabidi niende na chakula kabisa ngoja nimfanyie donation ya kumnunulia chakula lolz
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Aisee kudadadeki........

    Ngoja nimtwangie fellow tablet wangu. Kumbe anamisiwa hivi? Mara ya mwisho nlionana naye mahakama ya Kisutu kwenye ile kesi yake ya ubakaji wa kabinti ka standard foo. Kiukweli nimemmisi hata mimi hasa kwenye taarab ya Melody........ jamaa kwa vidole juu nimemvulia kofia.

    Hivi Rostam ni mbunge wa wapi vile?
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kagoda, Caspian na Vodacom
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    Ashadiii a.k.a Faiza Foxy wa MS
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi food bank imeishiwa na chakula?? Nway hizi story zako ni kama siziamini hivi..Mmmhhhh
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Babu me miss Klorokwin sana.. Asprin inadunda tu sijui niongeze dozi.. Au nibadili kabisa.. Nasubiri ushauri wa Doctor ..
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahhhh Bora arudi tu kwakweliHizi rumours zimezidi.. Inayonitisha ni hiyo ya TF..
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Mi hapo ndo wivu unapotakaga kuniua......... huyu swahiba wangu anakupaga nini? Limjamaa lina zali kweli asee....mbona mi hunimisigi?
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    BjBj... leo umem-quote AshaDii a.k.a Faiza Foxy wa MS???? In a thread hata sio yako???
    Wonders never seize... thot hata hunifahamu...lol... Kweli tambiko la Babu Asprini sio mchezo!! Dah!

    Sasa ngoja nifikirie katika assumptions zangu za ID unaingia ipi.... alafu will be back!!
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Ngoja nami nifanye jitihada narudi na feed bak...
     
Loading...