Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kliniki bora kwa wajawazito

Discussion in 'JF Doctor' started by Kat, Jul 8, 2009.

  1. K

    Kat New Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi nilikuwa, naomba mnipatie msaada wa wapi ninaweza kupata huduma za kliniki kwa hapa dar, kwani mie ni mjamzito na huu ni wa kwanza, na sijui ni gynecologist gani ninaweza kwenda na tayari nakaribia miezi minne.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nenda Burhan Charitable hospital,unaweza ukapata huduma nzuri,kama uko Gongo la Mbogto/Tegeta nenda kwa wakatoriki pale.
     
  3. K

    Kat New Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks for a quick reply, am sure gharama zake ni za kawaida?
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwenye gharama za juu nenda regence au TMJ wapo vizuri. Ila kwa gharama za kawaida Lugalo is the best ile ya jeshi wanawataalamu wazuri sana sema tu a bit of que.
     
  5. K

    Kat New Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni kwa ushauri wenu, i will take all into consideration, kama kuna yeyote anayejua zaidi nitafurahi.
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kat dr kapesa yupo shurimoyo kariakoo ni mzuri sana na hana bei kubwa kumwona ni tsh 15000/ hhospitali yake inaitwa tms pia nasikia amefungu branch mbezi tangi bovu ni dr wa muhimbili.
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Lugalo hawawezi kukupokea maana huwa wanapenda kuanza na mama akiwa na mimba ya mwezi mmoja au pale unapojua imetunga tu na ukapima ukajikuta unayo but miezi mnne sijui kama watakupokea ndugu yangu walimkatalia baada ya kuampima wakakuta ni kama yako miezi 4
     
  8. a

    agika JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    but mummy inategemea uko pande ipi ya Dar,ila mie nilikuwa naenda pale Muhimbili First track kwa Kamugisha yuko poa ila anapendaga kutoa maamuzikama yeye na labda sio majibu ya utrasound ila uzuri wa huduma yake ni masaa 24 hata usiku wa manane, but also kuna Dr.Mgaya yuko poa sana
     
  9. Madam Koku

    Madam Koku Senior Member

    #9
    Jul 8, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 105
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    try first track Muhimbili, Dr Kamugisha ni mzuri sana ingawa ana queue ndefu sana, ila anapatikana mda wote, he is so kind and knowledgable. Kuna wengine pia ambao ni wazuri. Last year ilikuwa sh 6,000 kila unapoenda na kujiandikisha elf 13. hizi ni rate za mwaka jana. sina uhakika kama wameongeza au la
     
  10. N

    Nameless- Member

    #10
    Jul 14, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mdada. Muhimbili ni nzuri kwako ukizingatia ni uzazi wako wa kwanza. Fast Track nzuri, Kamugisha mzuri ingawa kila mtu anamkimbilia, hivyo foleni. Dr Kapona pia mzuri. Faida yake kubwa ni kwamba Madakrati pale ni wengi, hata kama Dr utakayemchagua akuhudumie (kama utaenda Fast Track) hayupo, bado unapata huduma nzuri siku ya kujifungua.
     
Loading...