Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KLH News On Saturday...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 5, 2007.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Natarajia kuwa na ugeni toka serikalini "live"... kuzungumzia kinachoendelea nchini... DO NOT MISS IT! Nitataja jina na cheo cha mzungumzaji an hour before the show! Jumamosi kuanzia saa saba mchana kupitia http://www.bongoradio.com
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkjj,
    Naomba utaje masaa pia kwa nyakati za Afrika ya Mashariki. Maana siye wengine tulioko Makambako hatuwezi kujua huko 'kijijini' kwenu ni saa ngapi. Ahsante.

    SteveD.
     
  3. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji kwa kuweka watu matumbo moto hujambo.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    hahhahaaha... itakuwa kati ya saa nane EST (saa saba CST) sawa na saa tatu za usiku za Makambako (EAT) na kwa wale wengine itakuwa ni -5GMT. Si unajua tena inaitwa kuchombezea....
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    saa saba kwa kwa time za wapi?
     
  6. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Saa 1.00 usiku (19:00 hrs BST) UK summer time.
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji,

    Umemfuma JK nini? Tuambie jina mapema ili tuweze kuandaa maswali, hata kama ni saa moja kabla ya muda.
     
  8. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkjj kumbuka this time kutaja vyeo vyote vya mgeni wako...

    kwi kwi kw i kwi
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Oct 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Kabisa, nitataja hivyo vyeo nisije kumezwa bure.. na lazima nikumbushie pia kuwa mgeni wangu alikuwa kiranja mkuu pia! Saa saba za EST na nitawawekea jina saa moja kabla as soon as final confirmation imefanyika...
     
  10. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hola! Hola! Walete mwanangu, walete! walete1 tule nao sahani moja mkuu hiyo kesho iwe kumkoma nyani mchana kweupe giladi, hakuna msamaha, kama hawezi asije kabisaaa,

    Tena mkubushe mapema kuwa tunao mkataba wa Buzwagi tayari, Oh I love it every second of it, Heshima mbele mkuu mwenzangu MMJ,

    Mazee Geeeeeezee! Geeque! Respect Makuuu!
     
  11. N

    NakuliliaTanzania JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2007
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hope pia 'kopi' yake itakuwa kule KLH news....
     
  12. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwi kwi kwi!!!!! Mimi simo nisije nikaleta ugomvi
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Oct 5, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Jamani Kada Yuko wapi.. Friday is not the same without him...
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa.... ukileta fyokofyoko siku hizi unafyekelewa mbali na ASIYEONEKANA, maana naona huruma imeanza kumnyonyofoka baada ya kuona watu hawadidimizi yasiyo na maana jamvini !!:D

    SteveD.
     
  15. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi kwikwikwi kwi kwi

    haya basi... nimekoma na sina nia ya kuleta ugomvi..

    weekend njema everybody!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yupo Kyela, ananyonyoa sungura tayari kumkaanga! :)

    SteveD.
     
  17. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbe kada yumo kwenye msafara wa wanaotukanwa?

    Mshikaji jiondoe huko maana unaweza kuuawa kwa kupigwa mawe na wanao wakapata baba wa kambo bure!

    Unayatetea mafisadi wakati yenyewe yanahamisha pesa nje ya nchi?
     
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mtanzania, Kada angelikuwepo ningeweka neno 'lol' hapo juu kwenye reply yangu maana analipenda sana, ila hayupo kwa sasa ana enjoy paja na masikio ya sungura ya kuoka, hivyo hilo neno nimelibania mpaka atakaporudi... he he he

    SteveD.
     
  19. YournameisMINE

    YournameisMINE JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2007
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 2,463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 145
    Kuna possibility Kada kasusa, au kajiunga na bandwogan ya Machambuzi the quiter maasai..........the other day nadhani juzi or something alipewa sua yake hapa kwenye thread flani na invisible, since then jamaa kapotea!!!!! lol. Anyways hizo ni speculations zangu.
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndugu zangu, lakini tunaposema haya yote tukumbuke kuwa kuna mtu hapa kajiunga na credentials zake ni siri kubwa kuliko majimamboz ya Area 51, naye anaitwa 'Kada'sAdvocate'... hivyo basi, labda tusiseme mengi mpaka tuhakiki kuwa hawa ni nafsi mbili tofauti!!!!

    SteveD.
     
Loading...