Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KLH "Live" Jumapili - Ripoti toka Butiama

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 28, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Siku ya Jumapili tutakuwa na matangazo live kujadili yale yatakayokuwa yamejiri kutoka Butiama. Tuna vijana wetu kadhaa ambao wanatarajiwa kuwasili mapema Jumamosi asubuhi kuweza kuanza kutuandalia ripoti ya yale yote yanayojiri.

    Utaweza kutusikiliza "live" kupitia Bongoradio.com au kwenye Ubroadcast.com (download player na weka station 10383) kuanzia saa nane za mchana EST (-5GMT).

    [​IMG]
     
  2. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizi time mie zinanichanganya weee acha tu.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Ni saa tatu za usiku za Tanzania..
     
  4. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kumbe mwanakijiji unajua wateja wako wa East Africa Sana kwanini ukiweka time... usitaje moja kwa moja time za EAT?
     
Loading...