Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KLH Exclusive:Mhe Anne Kilango Malecela Alonga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, May 29, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    May 29, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    "Tulikokuwa tunaenda siko, tumeamua kugeuka" - hayo ni baadhi ya maneno ya Mhe. Anne Kilango Malecela akizungumza na KLH News siku chache zilizopita akielezea mabadiliko ya wabunge wa CCM linapokuja suala la kulinda maslahi ya Taifa.

    Kati ya mambo ambayo anayazungumzia ni pamoja na hali ya kisiasa nchini, kifo cha Ballali, kwanini wabunge wa CCM walikuwa wanaitetea serikali yao hata ilipokuwa inaharibu, kwanini anaamini Kikwete ni kweli anataka mabadiliko na masuala mengine kemkem.

    Mahojiano yangu hayo na Mhe. Anne Kilango Malecela (CCM - Same Mashariki) yatarushwa siku ya Ijumaa kupitia KLH News International na pia tunatarajia yataweza kusomwa kwenye mojawapo ya magazeti ambayo yamekubali kutupa nafasi.

    Mimi niko impressed na watu mara chache sana.. this is one of those times.
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2008
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Bravo kaka Mwanakijiji, tunasubiri kwa hamu kusikiliza mahojiano yako na Mhe. Anne Kilango Malecela (Mbunge wa CCM - Same Mashariki) ili tuchambue contents na kuelewa mawazo yake yanavyooana na hatima ya nchi yetu katika hizi zama za UFISADI na WIZI ULIOKITHIRI. Mungu Ibariki Tanzania.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HUyu mama mm namkubali sana ni mama wa shoka anapigana kiume sana tena anawatoa kamasi wanaume wengi sana ambao kila kitu wao ni ndio mzee huyu mama kwake yeye NO anajali masirahi ya TAIFA anapigania wanyonge...tupo nae.
    Watu wengi iwa tunajiuliza watu kama hawa wapiganaji kwa nn JK hawaiti kwenye balaza la mawaziri???ni watendaji wazuri sana kama Sendeka ni watu wanao lia na MAFISADI lakini JK hawaiti au hawateui kabisa kuwa mawaziri ina maana akiwateua watakuwa mwiba kwake???
     
  4. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2008
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MKJJ....cheki PM yako
     
  5. M

    Msesewe Senior Member

    #5
    May 29, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akiwaita kwenye baraza na wao watafungwa midomo. sii unajua kuna kiapo kuwa sitatoa siri za baraza la mawaziri. Mimi naona abaki kama alivyo aweze kuwa mwiba kwa serekali. Namkubali sana mama Malechela kwa kweli.

    Mawazo yangu. Wanawake wajifunze kutoka kwake, kama wanataka huo usawa wa 50/50 mwaka 2010 basi tuanhitaji wanawake kama hao sio kubebwaaa tuu hadi wengine wanaanza kuwa na hisia kuwa wanachukuliwa na wakubwa. Kwa nini na wao wasipigane kama huyu mama? kwa nini wabebwe? halafu sioni hata cha maana wanachofanya huko bungeni
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2008
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mkuu Wangu MMJ,

    Tupo ukurasa mmoja hapo, bravo maana sasa JF tunakaribia kuliongoza taifa kwa information, tukiendelea kama tulipo sasa basi very soon JF hatutakuwa na mpinzani kwenye national level,

    Kwa sababu now we are almost there, yaani national heshima mbele mkuu! maana mpaka huyu mama kukubali kuja huku, sio mchezo mkuu Salute mkuu!
     
  7. Ibambasi

    Ibambasi JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2008
    Joined: Jul 25, 2007
    Messages: 3,032
    Likes Received: 529
    Trophy Points: 280

    KLH News,JF,Dr. Slaa,Zitto Kabwe,Hamad Rashid,Tundu Lissu...na sasa Anne Kilango,Kimaro,Ole Sendeka,Mwakyembe&the Richmond Team...chachu ya mabadiliko kueleka Tanzania mpya?...well that's what I believe...
     
  8. U

    Uhuru-T New Member

    #8
    May 29, 2008
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bravo all Wana JamiiForums with constructive criticism, positive thinking and active roles in spearheading the changes, mchakamchaka, nina imani tutafika &Inshallah Mwenyezi Mungu atakuwa upande wetu & Tutashinda ni suala la muda tu. Naam udharimu ulishamili kwa muda na ukatamalaki lakini ni muda wa ukweli, haki na nguvu ya umma kushinda, ilikuwa ni kujidanganya tu kuwa a bunch of suckers will prevail for long, ni kuwa tu hatukuwa organised na waka-capitalise on that for so long, sasa uwezo wa kufichua taarifa na ku-share information tutautumia & tunautumia kwa makini sana zaidi ya wao wanavyofikiria na matokea yatakuwa yakushangaza sana kwao kadri muda unavyokwenda. Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki Afrika, Ushindi uko njiani.
     
  9. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Women rule....

    nani anabisha sasa...... kwi kwi kwi kwi ....
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nadhani moja ya maswali uliomuuliza mama AKM ni hili; Tanzania ya JSM ingekuwaje na yeye kama "First Lady"?
     
  11. G

    Geeque JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyu mama ni mmoja kati ya wabunge wachache wa CCM ninaowakubali. Hongera Mwanakijiji kwa kufanya nae interview. Huyu mama anawafanya baadhi ya madokta na maprofesa yaliyojazana kule bungeni kupitia CCM kama kindergarten vile kielimu, kwa kuchanganua hoja na kusimamia maslahi ya nchi.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    May 29, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Nimekupata Zanaki.. let me work on it that is deep .... t!
     
  13. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2008
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je maneno haya ni dhati au ya wale ambao hawakupata kipande cha keki?
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    May 29, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    for you to find out....
     
  15. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama ni ya ambao hawakupata kipande cha keki inafanya tofauti gani?
     
  16. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2008
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti. Kama ni ya wale waliokosa kipande cha keki, akishapatiwa wanakaa kimya ,kwa mfano, Mzee wa mabomu alipopata mkopo kuanzisha kiwanda cha kusindika nyama Rukwa.
    Tunachohitaji ni dhamira za dhati na uchungu wa kweli katika kutetea maslahi ya nchi hii.
     
  17. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hiyo dhamira ya dhati unaipima vipi? kuna wengine hawana hicho kipande cha keki lakini bado wamekaa kimya tu wakisubiria zamu yao kufika.

    Mama Malecela anafanya kazi yake bila kujali kuwa JK anaweza kufanya uteuzi muda wowote. NI uzembe kusema kuwa kwa vile mzee wa mabomu alitulia basi wote watatulia wakipata keki.
     
  18. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2008
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Time will tell. Nadhani tulipe muda hili, tutakuja kujua upande upi wa ukuta alioko huyu mama.
    Kwa kuongeza tu, nakubaliana na wewe, jitihada anazoonyesha ni mwanzo mzuri "regardless of" dhamira yake.
     
  19. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona unataka kuwa sheikh yahya hapa kwa kusoma nyota na future za watu.
    Hiyo dhamira ya mama Malecela wewe umeijua na umeipima vipi?
     
  20. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2008
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya tuelezee wewe ambaye unayeijua.
     
Loading...