Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KLH Exclusive: Augustine Lyatonga Mrema Anaunguruma..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 28, 2007.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 28, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Baadaye leo kwenye majira ya saa saba EST sawa na saa sita CST ambayo ni saa mbili za usiku EAT, nitapata nafasi ya kuzungumza na kiongozi mmojawapo wa ngazi za juu wa CCM. Kama hakutatokea matatizo yoyote ya kiufundi au vinginevyo, basi mahojiano hayo yatarushwa moja kwa moja kupitia bongoradio.com..
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 28, 2007
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Jina, cheo.....?
     
  3. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Hukaribishi maswali kutoka hapa JF?
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 28, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    nakaribisha maswali ambayo kama ungepata kumuuliza kiongozi wa juu wa CCM ungemuuliza. Jina na CHeo nitawatajia "live" on the show.. tusije kumaliza bandwidth ..
     
  5. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2007
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,531
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    hisia zangu zinanituma kwamba huyo lazima atakuwa mzee JSM.
    ngoja tuone......
     
  6. T

    Tuipendeinchiyetu Member

    #6
    Oct 28, 2007
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 27
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkjj,
    Ninasubiri kwa hamu sana hayo mahojiano.saa ngapi vile?
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 28, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kimeleak vibaya sana.. kigogo huyo kachomoa, anahisi "kuwa ambushed" hivyo anataka maswali before hand...
     
  8. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2007
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,735
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Sasa utaratibu gani utafuata? Asiwe na wasi wasi...atapata heshima yake kama kiongozi.
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndiyo aina ya viongozi wetu, hawawezi kujibu maswali ya papo kwa papo. Au hofu ya ufisadi questions?
     
  10. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2007
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ....... 'kigogo huyo kachomoa....' (lite).

    Kama ni kigogo huyo tuliyemdhania, ujumbe wa kutahadharishwa si ajabu ulitokea hapa JF kwa wenye nyeti nyingi.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Oct 28, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    sasa, nilitaka kutoa nafasi kwa CCM kureact.. lakini sasa hivi nitaungana na Bw. Augustine Mrema baada ya muda si mrefu kuzungumzia kile kilichojiri Jijini Dar leo.
     
  12. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkjj,

    nakukumbusha tena utaje vyeo vyote vya Mrema....
     
  13. G

    Geeque JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2007
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mwanakijiji tayari ameshaanza mamboz. Karibuni Wote. !!
     
  14. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mazee Geeque,

    Mnasikika vizuri kabisaa!

    kazi nzuri and big up!
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Oct 28, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Na MoD unaweza kubadilisha heading ya thread hii....
     
  16. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkjj,

    weka bolingo mwaya
     
  17. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2007
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mazee Geeeeeeeque,

    Heshima mbele mkuu, good job! Keep it up!

    Always respect makuu!
     
  18. G

    Geeque JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2007
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mh. Augustine Mrema yuko LIVE sasa
     
  19. G

    Geeque JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2007
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mazeee FM ES karibu sana Mazeee, Dada Mwafrika wa Kike kama kawaida karibu sana naona unataka ku-bolingo hahaha bomba sana. Na wengine wote ndani ya jamboforums karibuni sana na tunashukuru sana kwa ushirikiano wenu wote.
     
  20. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    poa mkubwa,nawapata kisawasawa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...