Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Klabu Yenye Kutandaza soka Muruwa Kwenye Premier League

Discussion in 'Entertainment' started by IshaLubuva, Sep 18, 2010.

  1. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nilikuwa napitia mtandao wa Soccernet nikakutana na habari kuhusu utandazaji wa soka murua katika ligi ya Uingereza. Hii hapa ni sehemu ya nukuu ya habari hiyo:

    "You speak to any fan around England and ask who do they most look forward to playing, and I will guarantee most of them are going to say Arsenal because of the way they play football, and that's a credit to Arsene Wenger."

    He said: "You have to admire them. You have to say Arsene Wenger is bordering on genius, the way he does it.


    Habari yenyewe iko hapa;

    Anton Ferdinand and Steve Bruce united in praise for Arsene Wenger - Barclays Premier League - ESPN Soccernet

    Hoja ninayoileta kwenu wadau ni hii: kwa vile ndo Ligi imeanza hebu tuwe tunaitazama na kutoa tathmini zetu ni Klabu gani ambayo inatandaza soko muruwa kwa sasa na kuendelea hadi mwisho wa msimu. Karibuni
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
     
  3. O

    Ogah JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wasiojua mpira wa miguu ndio wanasema hivyo
     
  4. m

    matambo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanaojua zaidi yako wanasema hivyo
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    isha lubuva, ni che kivire?
     
  6. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Enheee! kombe gani wamechukuwa?
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Hamna club ya kufananisha na Arsenal ulimwengu huu....
     
  8. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utaambiwa wanajenga timu.
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Wachezaji mpaka wanazeeka wanajenga timu tu...? kweli kwa showing game hatuwawezi sisi makombe tu...!
     
  10. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kiri ja che Isha Mwana Maka. Tumwari to luwa na maisha ja njiko vyene iluwa na ngewu.
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kauli yako mtoa mada naweza kufananisha na yule nahodha wa timu ya zanzibar enzi zile walipokuwa wanacheza na waarabu yaani walikuwa wanatandaza soka safi lakin hakuna magoli..Yakheee chenga twawala lakini twafungwa tu!!..Hii naona inafanana na Timu ya wenger.Watu wanataka magoli na vikombe kibindoni!! Spain wao ndo wanapenda ligi ya shoo zakina Messi
     
  12. S

    Safre JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kesho chelsea tunakipiga saa ngapi
     
  13. g

    gutierez JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sema labda kwa england ndio wanajua kukaa na mpira au gonga nyingi lakini mafanikio zero,ila kwa duniani,wakifika spain hawakamati kwa barcelona,tafuta mkanda wa video 2000 ktk champions league nou camp 1-1 ball possession ilikuwa barca 71 arsenal 29 ktk kipindi cha kwanza,na msimu uliopita nadhani uliona mwenyewe kuanzia emirates hadi nou camp,hapo emirates utadhani arsenal alikuwa ugenini wenger mwenyewe na bendtner fowadi wenu mahiri mnaemtegemea walikiri barca ni kiboko,na hata kwa nyuma deportivo nao walikuwa balaa,barca alishawapigia liverpool pasi 40 mpaka goli pale anfield,liverpool walipigwa 3-1 owen alitangulia kufunga goli,overmars,rivaldo na kluivert wakarudisha na kuongeza ktk champs ligi mwaka 2001 mwezi nadhani septemba au novemba kama sijakosea.
     
  14. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani mtoa hoja yuko wazi kabisa anataka kujadili ni timu gani inatandaza soka murua ligi ya Uingereza. Jibu hapa ni wazi na dhahiri kabisa kwa kila mpenda soka murua. Ni timu ya ASERNAL
     
  15. M

    Magehema JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kumbe hata JF vilaza wapo; toeni majibu kutokana na swali uliloulizwa, sio hadithi ndefu! Swali linahusu timu inayocheza soka murua linakuja jibu la timu iliyochukua vikombe vingi, na ukiulizwa timu iliyochukua vikombe vingi EPL utajibu nini?
     
  16. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hebu tuwaimbie kipande hiki..
    "Hujaulizwa...,unajibu...,ukiulizwa utajibu nini wee...,utaambiwa wewe hayakuhusu..."
    Messi anaingiaje hapo wakati hachezi EPL...!?
     
  17. g

    gutierez JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wajerumani walikuwa wana kipindi chao na kujitangaza football made in germany,sasa sisi tunasema football made in spain especially in barcelona,england na premier league yao madomokaya tu wanajitangaza sana mafanikio hakuna,siku wakibeba world cup england nadhani hata huko watu wa mapangoni jalalabad ambao mpira umewapitia kushoto watajua tu itakuwa breaking news kila siku/wiki na hata mwezi,utasikia beckham,lampard,terry,gerard,rooney,walcott sasa hivi adam johnson
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hiyo kilabu inayotandaza soka lenye kusisimua je imewahi kubeba champions league mara ngapi?

    Au ndo uhuru wa kuongea basi hata uharo mna bwabwaja tu?
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,462
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    wanaojuwa soka hawaangali utandazaji wa soka.
    Wanaangalia vikombe na ngao kabatini ziko ngapi?
    Na ndo maana wachezaji wenye utiamamu wa akili wote wamewakimbia na mmebaki na hao hao kina Bendtner, Diaby na konokono wengine
     
  20. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wapi AC Milan special thread? Tuwekee humu au kama ipo, ipe oxygen tuwe tunatembelea na kujua kilichojiri!
     
Loading...