Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KKKT-KUNYWA KIKOMBE KIMOJA TUU,yazua balaa Serikalini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Mar 28, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kikombe kimoja cha babu wa Samunge maarufu kama KKKT(KUNYW KIKOMBE KIMOJA TUU)Kimezua balaa serikalini kwani mpaka sasa serikali imeshindwa kuzuia wingi wa watu wanaomiminika huko Semunge,

    Waziri mkuu amesikika akisema watu wasiende huko kwa wiki nzima ilhali mamia ya watu wanaondoka Arusha kila siku kuelekea Semunge

    Huku PM au wajina wangu akisema hayo ,Mkuu wa wilaya ya Ngorongoro amesema watu wawahi Semunge kabla dawa haijaisha

    Kazi kweli kweli ,nafikiri JK atoe tamko.
     
  2. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Kunaulazima wa kuwahi!!
     
  3. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Unasema Kikwete atoe tamko, tamko gani unataka atoe wakati rais wenye kilaza anashindwa kuzungumzia mambo ya taifa ataweza mambo ya Loliondo. Unaongea pumba kiyana
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MIMI SIO KIYANA WEWE ,MIMI BABAAKO LEO JIONI UMUULIZE MAMAAKO SAWA DOGO,RAISI ANA KAZI GANI SASA KAMA KILA KITU KIMEMSHINDA

    hata hili la KKKT haliwezi??
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya ndo maeneo ya kujidai JK sasa,unadhani asipotoa tamko hapa ataweza kutoa wapi?
    Yan hata kuvunja chawa ashindwe jamani kweli?

    Tusubiri mwisho wa mwezi
     
  6. msadapadasi

    msadapadasi JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nadhani wote tunajua dhahiri kuwa Mh. rais si mtu/kiongozi wa matamko, mara zote yeye husubiria impact ndo atolee maelezo...
     
  7. A

    Anold JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani rais ni mtu mkubwa anayehitaji kuheshimiwa, hata kama kuna uhuru wa kutoa mawazo na kuonyesha hisia, ila nafikiri ni vizuri kuonyesha heshima kwa rais wetu. maneno ya kejeli na kashfa na ya mtaani sio busara kuyatumia tunapomzungumzia rais wetu. (hayo ni mawazo yangu tu samahani sana kama kuna mtu nimemkwaza)
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Mimi binafsi kama mwanaJF hujanikwaza. Nakuunga mkono. Kuongea kwa uwazi hakuna maana ya kutukana tukana tuuuuuu. Mtandao utakosa heshima. Jamani tutoe mawazo yetu kwa busara siyo kutukana. Jana kulikuwa na thread kuhusu Shigela kumtukana Sumaye, watu wengi waliochangia walionekana kutokubaliana na matamshi ya Shigela dhidi ya Sumaye lakini sisi humu ndani ndio viongozi wa kumtukana Rais. Tuwe na busara vijana wangu. Hata kama humkubali huyo Rais lakini heshima tu ya Kiafrika inatakiwa iwepo, huu mtandao usije kuonekana ni wa kihuni huni tu. Utakosa maana kama kweli malengo yake ni forum ya kuongelea masuala ya kitaifa na kuwa chachu ya kuwakomboa watanzania. Tufikiri.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono na kutukanwa kwa raisi hata kidogo.
    Msimkosee heshima kiasi hiko ndugu yangu.
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hiyo miti inayotoa mizizi ya babu kwa hakika itakwisha huko aliko. - Sijui atalazimika kuhama ili kuendelea kuwanywesha wagonjwa wake?
     
  11. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ipo kwa wingi sana Dodoma na Singida hivyo usihofu. tatizo ni babu tu ndio anaweza kuitengeneza dawa kwa miti hiyo na si mwingine.
     
Loading...