Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KKKT -Kunywa Kikombe Kimoja Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chimo, Apr 26, 2011.

  1. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Wadau nipo hapa mjini Nairobi nimekutana na baadhi ya watu wa hapa maeneo ya Parkland wanaliita kanisa la kilutheri ambalo mchungaji wake mstafu Ambikilile mwasapile anatoa KIKOMBE Kwa ajili ya kutibu maradhi mbalimbali hivyo wakaniambia kuwa tiba inatolewa na kanisa hilo. na ndio maana wakaita kifupi cha kanisa hilo la kilutheri Tanzania KKKT Kwa kiswahili Kunywa Kikombe Kimoja Tanzania
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wameyataka wenyewe kkkt
     
Loading...