Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KKKT Kimara wavamiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ABEDNEGO, Oct 7, 2009.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kundi la wezi wenye silaha mbali mbali usiku wa kuamkia leo wamevamia Ofisi za Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania -Usharika wa Kimara -Korogwe na kuiba mali nyingi na fedha taslim kwa kuwafunga na kuwakatakata mapanga walinzi wa Chui Security Company .Baadhi ya samani zilizoibiwa ni pamoja na Computer zote ,TV Sets,PA systems nk.Wezi hao walitumia gas kuvunja sefu ya kuweka fedha pamoja na milango ya magrill kuingia ofisini hapo.Tukiwa kwenye sehemu ya tukio askari wa doria walifika baada ya kuitwa tangu alfaajiri saaa kumi hadi saa moja kasoro.Hii ni mara ya pili kwa Kanisa hili kuvamiwa kwa mwaka huu,Mara ya kwanza lilivamiwa mwezi Juni wakati washarika wakiwa kwenye mkesha magari yakaibiwa vifaa mbali mbali,huku walinzi wakiuchapa usingizi.

    Tuanatoa pole kwa Washarika wa Kimara na Mchungaji wao Rev.Wilbrod Mastahi
     
    Last edited: Oct 7, 2009
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Too bad!
    Poleni sana washarika wa Kanisa hilo.
    Hali ya ubabe inazidi kushamiri hapa nchini!
     
  3. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana washarika mfunge na kuomba watakamatwa wote.
     
  4. R

    REOLASTON Member

    #4
    Oct 7, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu poleni sana. kwa nini hawajapeleka hizo pesa bank jamani hapo wamekomba sadaka zote za jumapili.
     
  5. October

    October JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poleni sana Jamani, Inasikitisha sana kuona jinsi watu wasivyojali utu
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Doooo Pesa zetu za sadaka wamezigawana maharamia.....doo wataalaaniwa haoo..hawatafika popote na pesa za walalahoi tulizotoa kwa Mungu
     
  7. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dawa ni moja tu nayo ni kufunga na kuomba na kuona watu hawa wanarudisha mali hizo walizoiba
     
  8. edwinito

    edwinito Senior Member

    #8
    Oct 7, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ........Amen! Kupitia tukio hilo, hao wezi watatubu na kuokoka kabla hawajawa wainjilisti!!
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mungu huwa haibiwi watakiona cha Moto
     
  10. M

    Mchili JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wengine tunatoa sadaka wao wanaiiba, kweli dunia inakwisha hata Mungu aliewapa hizo nguvu wanamchezea?
     
  11. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Sijui kama kwenye Biblia kuna maandiko ya kuwaombea wawe ndondocha kama wenzetu wanavyowasomea albadri ili wapate kichaa, wenye ufahamu na hilo tuelezeeni tuwaombee waehuke, lakini sijawhi sikia hilo kwenye biblia
     
  12. m

    masaiti Senior Member

    #12
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuwaombee ili wabadilike, waache wizi na watafute shughuli nyingine halali ya kuwaingizia kipato.
     
  13. m

    masaiti Senior Member

    #13
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusiwaombee wawe ndondocha, itakuwa bora tukiwaombea kwanza watambue kuwa ni dhambi, pia waache hiyo dhambi si kanisani tuu, bali mahali popote wasiibe tena. Pia wamfahamu Bwana Yesu kuwa ni mwokozi wao, ili waweze kuurithi ufalme wa mbinguni na pia kupitia wao na watu wengine waokoke
     
  14. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Poleni wanaKKKT Kimara. Mungu anazo sababu kwa nini ameruhusu jambo hilo kutokea. Lililopo ni kummuliza Mungu awaelimishe makusudi yake katika hili mpate somo kwa ajili ya baadaye. Uzuri ni kwamba Mungu anajua kujitetea, hatawaacha wezi hao kushamiri kwa sadaka ambazo watu wa Mungu wamezitoa wakfu kwa kazi yake. Nimewaona wengi waliofanya mzaha kama huo juu ya pesa iliyopitia madhabahuni, hali zao hutatamani kuwa nazo. Mungu anajua atakavyoshughulika nao.

    Utakuwa na bahati kubwa kama utaiba mali ya madhabahuni na ukapelekwa mahakamani, vinginevyo wakikunyamazia na Mungu akaamua kutumia tratibu zake,....... utajuta kuzaliwa. Pesa zile zimesemewa neno na waliozitoa kwa nadhiri kabisa, wazee wa Kanisa wameyasogeza matoleo hayo madhabahuni na Mchungaji au Mwinjilisti au Kiongozi yeyote ameyaombea kwa Mungu. Hapo tena sio mali ya Kimara, ni mali ya Mungu. Compyuta na vifaa vyote walivyoiba kwa kawaida vinawekwa wakfu kwa sala kabisa na Mungu anavitakabari kwa kazi zake. Huyo anayevichukua hawaibii wnaKimara, anamwibia Mungu kwa kumtishia kwa bunduki. Upo hapo?

    Nawatakia macho yenye kuona na masikio yenye kusikia wezi hao, na vichwa vyenye akili nzuri.

    Leka
     
  15. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amina
     
  16. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    BWANA YESU awahurumie, ashughulike na dhamiri zao huko waliko wajutie dhambi zao kisha warudishe hizo mali na kuokoka.
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mola ajaribiwi. nafikiri hawa watu lazima mufikishe malalamiko yenu kwa mola na yeye atawahukumu.
     
  18. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata katika nyumba ya ibada?well hao wezi ndo mwisho wao sasa,hawafiki mabali,next sunday wenyewe watakuja kutoa ushuhuda ibadani!! tunasali pamoja
     
  19. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    our country is a gangster mob!from Ufisadi to armed robbery!Both they need sever punishment.I am sure the latter will be caught,as ones who terrorised NMB Temeke!
    But Ufisadi mob are walking free
     
  20. Freddy81

    Freddy81 Member

    #20
    Oct 7, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    poleni sana washirika
     
Loading...