Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KizzoGunz's Wildin' Out Joint

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Uncle Rukus, Mar 17, 2011.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekumbuka Hii MSN group ya kwanza kwanza kabisa kwa hapa Tanzania ambayo ilivuma sana kwenye miaka ya 2003/2005, hii Group ilisababisha watu wengi kuvujiana heshima baada ya kujafahamiana ikiwemo mimi mwenyewe baada ya kugundua kuwa mzee wangu naye alikuwa member wa hii group yaani ili kuwa ni hatari tupu...

    Najua Nyani Ngabu, PJ,N'k mlikuwa ma-members wa hii group..
    Najua kuna wadau wengine hapa mtakuwa mmewahi kuisikia au mlikuwa member mle, je ni kitu gani mmekikumbuka kula na ni member gani alikuwa ana kuvutia kwa mabandiko yake? Je ulikuwa unatumia ID gani kule? mimi ya kwangu ili kuwa MrBAZZO1

    KizzoGunzs.JPG kizzogunz2.JPG
     
Loading...