Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kizza besigye has been shot by police in katwe,kampala

Discussion in 'Ugandan News and Politics' started by Money Stunna, Feb 21, 2012.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Besigye leg prufely bled as he was being driven at a terrific speed to the clinic
     
  2. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Another case of impunity when will it stop
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Please M7 why do you want to kill Besigye?
     
  4. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya mambo jamani!
    Besigye si ukubali yaishe na wewe utafuta viwanja vingine vya kujidai kama mkeo Winnie anakula kuku kwa mrija sasa baada ya kuachana na siasa za kutafutana kuuana.

    Waachie vijana sasa nawe upumzike.Watakutoa roho bure babu wa watu.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Jamaa ni jembe kweli mtu wa mavurugu tungewapata kama 10 hapa kwetu ingekua safi sana!
     
  6. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah! source?
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Photo please...bt nahisi huyu mtu watamu-assassinate tu!!
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Our goverment tools are that way.Kwani situlimuona Josephine wa slaa arusha? Kinachotakiwa ni kuendeleza mpambano ili kujenga ujasiri kwa wengine.
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hahahahaha

    tomaso bwana

    BBC SWAHILI.

    ama ingia

    bbcSwahili.com
     
  10. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    anataka kuwa raisi kwa maisha yake yote
     
  11. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mkuu nina mashaka na ushauri wako huu. Unataka kusema kuwa aache kutetea anachoamini kwa sababu ya M7? Halafu unavosema mke wake anakula maisha hujui kuwa maisha ni zaidi ya fedha na mali? Kama kila mtu akifuata ushauri wako huoni kuwa hakutakuwa na mabadiliko? Nakuomba ufute kauli ili tuwe na kumbukumbu nzuri na posts zako mkuu
     
  12. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    It was not Besigye but his bodyguard, who was shot at!
     
Loading...