Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kizuri share na mwenzio

Discussion in 'JF Doctor' started by ZionTZ, May 31, 2012.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wakuu habari zenu...

    katika tembea tembea yangu nimekutana na website moja kali sana ya mambo ya afya ya mama na watoto, inaitwa Wanetu.com :: Elimu kuhusu Ujauzito na Uzazi, Malezi na makuzi ya watoto, Afya ya watoto, Saikoljia, Tabia na Haki za Watoto hivi ndivo vilivonifurahisha zaidi

    1. imeandikwa kwa kiswahili kilaini kinachoeleweka,
    2.design yake sio complex kwa mtumiaji yani unanavigate kiulaini
    3.rangi zilizotumika haziumizi macho zimetulia sana
    4.madaktari wameandika kifupi na pia matatizo walioandikia ni common.
    5.jina nalo limenifurahisha coz ni simple kulikumbuka

    i think hii site ni msaada mkubwa sana kwa vijana wanaoanza maisha, hususani kwenye uzazi pale hua panasumbua sana
    sometimes tunapoteza watoto kwa kutokujua vitu vidogo vidogo tu kama hvi mlivoviandika.

    wakuu tuwaunge mkono kwa ushauri na mapendekezo yeyote
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Tunashukuru mkuu, kwa hakika ni jambo jema kuwashirikisha wengine mambo mema, endelea kutujuza.

    www.maajabuyamaji.net
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa.
     
Loading...