Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIZE BESIGYE ON VOA (star tv)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eshacky, Jun 8, 2011.

  1. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Topic; Uganda's walk to Work Protest
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aisee kweli huyu mseveni naye muda utafika atavuna alichopanda kuna mtu alijua gadaf atakuwa hapo alipo na majeshi ya nato? Ila kize besigye sema tu katiba ya chama chake aimruhusu kugombea tena ila kama angegombea tena ingekuwa powa sana ila ni mwanasiasa makini na asiyeogopa pamoja na manyanyaso yote hayo lakini alikomaa
     
Loading...