Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kizazi cha nyoka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, Aug 12, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jana nimesoma kwenye gazeti habari kuhusu mtoto wa kike wa std 6 wa miaka 13 amefumaniwa akichinja kobe porini saa 4 asubuhi muda wa class....

    kwa mujibu wa walioshuhudia (ilikuwa Moro mtoto anasoma shule ya Mafiga B) wanadai siku hiyo kuna jamaa walikuwa maeneo ya kazi mitaani wakamuona binti ameingia ndani ya kichaka wakashangaa ila waka conclude labda ametumwa na walimu kutafuta fimbo msituni ila baada ya muda wakamuona kijana wa kiume (si mwanafunzi) nae akijisweka kichakani umo.


    Baada ya kuona hivyo wale mashuhuda machale ya kiunoni yakawacheza kuwa pale kuna namna hivyo wakasubiri kama dk 20 wakaamua kuwafuata pale kichakani na kukuta wakifanya mapenzi


    baada ya kuwashika wakawachukua na kuwapeleka shuleni na kuwakabidhi kwa mwalimu mkuu inasemekana baadae mwalimu aliamuru walimu wa kike wakamchunguze yule binti na kukuta kuwa alikuwa kwenye siku zake


    Baada ya kuona hivyo ikabidi wambane kwa nn amefanya mapenzi wakati yuko kwenye moon, na kujibiwa kuwa walikuwa wanafanya mapenzi kinyume na maumbile


    Nasikia huyo binti ni mara ya pili kufumaniwa na mara ya kwanza alipelekwa polisi ingawa baadae yaliisha kifamilia


    JAMANI TUNAELEKEA WAPI AMA KWELI HIKI NI KIZAZI CHA NYOKA


    Na ripota wenu FD
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    maoni tafadhali
     
  3. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mbona kaongelewa zaidi binti,kwa nini tusielezwe zaidi kuhusu huyo kijana aliyemrubun mtoto wa shule.maana inaonekana kama binti tu ndie kafanya maajabu lkn huyo 'mwanaume' kaandikwa kijuujuu tu kama vile alivyofanya ni normal tu.kizazi cha tigo.com haya wee yesu yu karibu kuja nyie shangaeni tu muache kutubu dhambi.
     
  4. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    huyu wa kiume alikuwa si mwanafunzi wa shule husika ingawa baadae aliswekwa ndani ingawa wazazi na binti yao waligoma kufungua kesi ikabidi walimu ndio watoe maelezo polisi
     
  5. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :pray2::pray2::pray2:
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Hizi hamu za vijana wetu sijui zinatokana na GLOBAL WARMING au ni hizi junk foods?
    Huu mmomonyoko wa maadili kwa sisi watu wa dunia ya tatu kuudhibiti ni vigumu sana.
     
  7. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani huyo binti angesema NO angelazimishwa????????
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu wangu Funzadume nimekosa la kuongea 13 yrs :confused2:
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    13 years na anatoa TiGo yaani tuseme akiambukizwa ngoma sasa hivi na hizi nyegere zake mpk afike form six atakuwa kaambukiza wangapi?
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :confused2: Duh!:confused2:
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    waiiiiiiii!
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :mad2::mad2::mad2::mad2::mad2::mad2:
     
Loading...