Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kizazi cha nyoka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kelvito, Aug 10, 2012.

  1. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HIKI CHA KWETU NI CHA NYOKA UKIFANANISHA NA VICHWA HIVI!
    http://www.terra.es/personal2/monolith/0africa.htm


    wakuu hebu tuangalie vichwa hivi na tujiulize kama kunamrithi wake au kakizazi ketu ka kuanzia miaka ya 1945 kakoje,kwanza
    hatujui tunataka nini mf ccm wako ujamaa na kujitegemea in practice hakuna inaonyesha hat kukopi tumeshindwa
    Ukiangalia hapo woote walikuwa kwa maslahi ya nchi zao kizazi chetu kikaja na ubinafsi na wizi
    walikuwa si watu wakupigia magoti wazungu sisi tunawapigia kila siku
    N.K
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Kamuzu Banda(kibaraka wa makaburu-traitor),.joseph kasavubu hovyo kabisa,........halaf umemsahau kagame na gaddaf(mwongeze plz)
     
Loading...