Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kizazi cha nne lazima kife na katiba yake kwa Tz mpya!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by .Daniel., Oct 24, 2011.

  1. .Daniel.

    .Daniel. Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Historia na maandiko yanatuonesha kuwa; madhara ya kizazi cha kwanza yanagusa hadi kizazi cha nne! na vingine mbele endapo hakuta kuwa na mwanzo mpya.
    Tz sasa tupo kwenye kizazi cha nne, tusilalamike what we are facing now,system imeishakaba, nothing will change, inflation inatisha.
    Tuvumilie tujipange kwa mwanzo mpya!

    Tusikosee tukauharibu mwanzo mpya ifikapo 2015! kwani itatugharimu kwa awamu nne nyingine zijazo! ama tutajikuta tunafanya mambo kama ya waarabu,tofauti itakuwa sisi tutafocus kwenye mfumo kongwe badala ya mtu!

    Kizazi hiki ni cha nne ni lazima kife na katiba yake kwa Tanzania mpya.fursa ya kukiua na kukizika kizazi hiki ipo mikononi mwetu,jiandae kwa mabadiliko ifikapo 2015.

    Ni lazima tufanye mabadiliko halisi,tusiruhusu kizazi cha tano na kamwe tusichanganye sera!!!!!, it will cost us kwa mara nyingine
     
  2. .Daniel.

    .Daniel. Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Historia na maandiko yanatuonesha kuwa; madhara ya kizazi cha kwanza yanagusa hadi kizazi cha nne! na vingine mbele endapo hakuta kuwa na mwanzo mpya.
    Tz sasa tupo kwenye kizazi cha nne, tusilalamike what we are facing now,system imeishakaba, nothing will change, inflation inatisha.
    Tuvumilie tujipange kwa mwanzo mpya!

    Tusikosee tukauharibu mwanzo mpya ifikapo 2015! kwani itatugharimu kwa awamu nne nyingine zijazo! ama tutakuja tunafanya mambo kama ya waarabu,tofauti itakuwa sisi tutakuwa tumefocus kwenye mfumo kongwe badala ya mtu!

    Kizazi hiki ni cha nne ni lazima kife na katiba yake kwa Tanzania mpya.fursa ya kukiua na kukizika kizazi hiki ipo mikononi mwetu,jiandae kwa mabadiliko ifikapo 2015.

    Ni lazima tufanye mabadiliko halisi,tusiruhusu kizazi cha tano na kamwe tusichanganye sera!!!!!, it will cost us kwa mara nyingine
     
  3. jogoolashamba

    jogoolashamba JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2014
    Joined: Nov 18, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    KKizazi cha nne kilijuwa balaa kikamaanisha kizazi cha kwanza ndiyo dawa. Kumbe tatizo. Nendeni mkarithi mliyoyavuna c ki kwenu!
     
Loading...